Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By visao_buongbinh2007
#637925 Thôi lập nhóm luôn đi ngồi đó mà bàn luận

Lập xong rùi mới tính Vail_valuabe bạn comment nhiều hơn cả chủ thớt rùi đó.
Thế là m thấy mọi người cơ bản đã ủng hộ ý kiến của m đấy nha Ngốc, chú koi được thì lập nhóm cho ae đi (vì chú là chủ topic đấy).

Xem và chỉnh sửa lại #1 cho đẹp đẽ bài bản chút, sau đó làm cái list thành viên gia nhập nhóm Support.

Z nhé, khi viết xong, Phần mềm cho m, m xin đứng đầu list với các mảng sau:

Software (đặc biệt là hệ thống)

Av (đặc biệt là Avast)

Thiết bị ngoại vi (all) Để xem nào, phải có một quy định gì đó. Đây rùi: không được copy bài dưới mọi hình thức, bài của nhóm phải là tự tay viết và chưa xuất hiện ở bất cứ đâu. Nếu phát hiện bị đuổi khỏi nhóm.
By datakenoru
By ceotre
#637927 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

MẤY BÁC GIÚP E VỚI. MÁY E MỚI CÀI windows XONG NÓ HIỆN LÊN CÁI NÀY RỒI NHẤN OK LÀ NÓ TỰ TẮT MÁY... Giúp ME khi vào windows là nó báo vậy luôn nên không làm ăn được gì,.... Như thông báo pin của bạn có thể lắp chưa đúng hay không tương thích với máy hiện tại nên khi click OK máy sẽ vào trạng thái Ngủ Đông!
Bạn thử thay pin khác xem!
By Pat
#637928 Để xem nào, phải có một quy định gì đó. Đây rùi: không được copy bài dưới mọi hình thức, bài của nhóm phải là tự tay viết và chưa xuất hiện ở bất cứ đâu. Nếu phát hiện bị đuổi khỏi nhóm. Đương nhiên là thế rồi. Mình chúa ghét những tên chuyên leech trộm bài của thành viên khác mà không ghi nguồn!

P.S: Ở post đầu phần do vnz870152 viết bạn thêm vào là: "Một số kinh nghiệm mà vnz870152 chia sẻ" nhé. Phần đó là do vnz870152 viết mà
By Badden
#637929 Để xem nào, phải có một quy định gì đó. Đây rùi: không được copy bài dưới mọi hình thức, bài của nhóm phải là tự tay viết và chưa xuất hiện ở bất cứ đâu. Nếu phát hiện bị đuổi khỏi nhóm. Ai cũng phải tự thu thập kiến thức từ nhiều nguồn, làm gì có ai viết bài mà không cần tư liệu chứ?
Ngoại trừ những phần hiếm, ít người hỏi, ai rành thì post chứ phần thông dụng thì quá nhiều, chỉ là người cần trợ giúp hỏi ít hay nhiều thôi!
Topic mới lập có khác, rất đắt SPAM!
By joana_trieu
#637930 Đương nhiên là thế rồi. Mình chúa ghét những tên chuyên leech trộm bài của thành viên khác mà không ghi nguồn!

P.S: Ở post đầu phần do vnz870152 viết bạn thêm vào là: "Một số kinh nghiệm mà vnz870152 chia sẻ" nhé. Phần đó là do vnz870152 viết mà Mình thấy khó ở 1 chỗ: Ở đâu cũng có suối, chẳng biết đâu là nguồn cả
By high_manner2003
#637931 Topic cũ phải khóa chứ không pic này làm ăn dc gì

Nếu lập nhóm mình gia nhập nhóm... all (tất cả) nhé Bạn có vẻ đa tài thật đó. Mình cũng không dám nhận tất cả các nhóm.
Bạn Ngốc dùng chức năng lập nhóm của VNZ đi, AE sẽ thảo luận kín ở đó
Comment trực tiếp ở đây cho nhiều người biết.
@Thiếu Gia Ngốc

Mình thấy bạn nên sửa lại #1 cho đẹp 1 chút, dùng font, size,...

Với bạn nên cập nhật danh sách nhóm cho lên # 1 để tham khảo Khi nào nhóm chính thức được thành lập mình sẽ thay đổi. Chứ đâu có khó gì.
By blackskyls6789
#637932 Ai cũng phải tự thu thập kiến thức từ nhiều nguồn, làm gì có ai viết bài mà không cần tư liệu chứ?
Ngoại trừ những phần hiếm, ít người hỏi, ai rành thì post chứ phần thông dụng thì quá nhiều, chỉ là người cần trợ giúp hỏi ít hay nhiều thôi!
Topic mới lập có khác, rất đắt SPAM! Đúng là kiến thức phải thu thập từ nhiều nguồn, nhưng những bài viết của mình phải do mình tự tay viết lấy, chứ không phải là copy and paste.

Bạn thử tưởng tượng xem, bạn mất cả ngày để viết 1 bài nào đó rồi chỉ 30 phút sau đã thấy bài đó trên bị copy and paste vào cả trăm forum khác bạn có chịu được ko?
By nguyenthaitan87
#637933 Vậy là mọi người đồng ý hết rồi đó. Bây giờ ai rành Photoshop thiết kế một logo cho nhóm, cử ra một thành viên làm nhóm trưởng, soạn nội quy hoạt động của nhóm, phân công phần việc cho từng thành viên, sắp xếp thời gian hợp lý để support hiệu quả,... bla! bla! bla!. Nếu xong hết thì thớt nên xoá topic này lập lại cái mới trình bày đẹp chút (vụ này tham khảo o0TraiBao0o). Mọi đóng góp hay thảo luận cho vào chức năng nhóm để tránh spam và loãng topic.

Mọi người cho ý kiến nào
By Neilan
#637934 Vậy là mọi người đồng ý hết rồi đó. Bây giờ ai rành Photoshop thiết kế một logo cho nhóm, cử ra một thành viên làm nhóm trưởng, soạn nội quy hoạt động của nhóm, phân công phần việc cho từng thành viên, sắp xếp thời gian hợp lý để support hiệu quả,... bla! bla! bla!. Nếu xong hết thì thớt nên xoá topic này lập lại cái mới trình bày đẹp chút (vụ này tham khảo o0TraiBao0o). Mọi đóng góp hay thảo luận cho vào chức năng nhóm để tránh spam và loãng topic.

Mọi người cho ý kiến nào Dc, theo mình biết thì Anh Ngốc khá giỏi PTS

Bật YH lên đi em

Mình với Ngốc thiết kết 1 cái logo nào
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym