hoaithuong209

đọc được bài này coi như sống lại được 70% rồi...nhờ tuainhan giúp e vụ này..hình ảnh Ổ đĩa mang tên giải trí của bạn mình thấy vẫn có dữ liệu mà chỉ bị mất tên ổ nên không hiển thị thôi. Bạn vào Manager rồi vào diskmanager kích chuột phải vào cái ổ mang tên giải trí chọn change later ... rồi đặt tên ổ cho nó là được thôi mà. mà để chính xác bạn buzz qua yahoo (minhdong_213) mình xem trước cho có đúng như vậy không tránh trường hợp đáng tiếc xẩy ra.

nhoc_heyho

Ổ đĩa mang tên giải trí của bạn mình thấy vẫn có dữ liệu mà chỉ bị mất tên ổ nên không hiển thị thôi. Bạn vào Manager rồi vào diskmanager kích chuột phải vào cái ổ mang tên giải trí chọn change later ... rồi đặt tên ổ cho nó là được thôi mà. mà để chính xác bạn buzz qua yahoo (minhdong_213) mình xem trước cho có đúng như vậy không tránh trường hợp đáng tiếc xẩy ra. nó không đơn giản như vậy pro ạ..khi làm vậy thì nó có thông báo :The operation failed to complete because the Disk Management console view is not up-to-date. Refresh the view by using the refresh task. If the problem persists close the Disk Management console, then restart Disk Management or restart the computer. cái này giống hệt lỗi của chủ thớt.

em dùng cả Acronis*Disk*Director*để đổi tên mà cũng k được..e đã add yahoo.có j tối pro giúp em với..

nó không đơn giản như vậy pro ạ..khi làm vậy thì nó có thông báo :The operation failed to complete because the Disk Management console view is not up-to-date. Refresh the view by using the refresh task. If the problem persists close the Disk Management console, then restart Disk Management or restart the computer. cái này giống hệt lỗi của chủ thớt.

em dùng cả Acronis*Disk*Director*để đổi tên mà cũng k được..e đã add yahoo.có j tối pro giúp em với.. Ok nếu giúp được trong khả năng của mình mình sẽ giúp đỡ tận tình

Frewen

Trường hợp không thao tác được trên partition (đổi tên, chuyển định dạng,...) bằng phần mềm không phải là hiếm. Kể cả dùng diskpart cũng chẳng ăn thua. Nếu partition của bạn rơi vào trường hợp này thì đúng là sẽ khó đấy!

Các chủ đề có liên quan khác