Em lên downloadcenter down cái nhưng không ăn thua. Down scanner driver, rồi easy driver...update đủ kiểu vẫn cứ lôi. các bạn xem giùm em cái

Tayson

Bạn tải wandriver 5.3.2 For Windows Xp x86 về cài là được

Hướng dẫn:

1. Bạn giải nén file vừa tải về rồi chạy Wandvr.exe

2. Bỏ chọn "Use webside ..."

3. Chọn thẻ Start(S) rồi chọn "extrac and càidrivers"

4. Khi nào phần mềm cài đặt xong thì sẽ hiện hộp thoại yêu cầu khởi động lại máy. Bạn khởi động lại máy để hoàn tất việc cài đặt

Chúc bạn thành công!

tekening_van

Theo mình trường hợp này thì bạn nên làm thế này:

- Lên mạng tìm bản VGA intel (R) g33/g31 google tìm nó ra ngay

- Sau khi tải về bạn gỡ luôn cái này ra nhé rồi khởi động lại máy.

- KHởi động xong bạn vào windows và cài lại đảm bảo bạn sẽ cài được

Chúc bạn thành công.

catvn8x

Đây là các bản cho máy bạn nhé,bản mới nhất và các phiên bản của hơn theo thứ tự ưu tiên nhé nếu cài phiên bản mới không được thì down các bản cũ hơn để cài (có thể mới nhất máy không hổ trợ)

vào đây chọn phiên bản phù hợp:

và đây trang chủ driver trên cho máy bạn nếu mấy cái trên không cài được thì chọn cái cũ trong này để cài:

hot_boy02005

Đây là các bản cho máy bạn nhé,bản mới nhất và các phiên bản của hơn theo thứ tự ưu tiên nhé nếu cài phiên bản mới không được thì down các bản cũ hơn để cài (có thể mới nhất máy không hổ trợ)

vào đây chọn phiên bản phù hợp:

và đây trang chủ driver trên cho máy bạn nếu mấy cái trên không cài được thì chọn cái cũ trong này để cài:
Cái này tiện này mình thấy cái này được lười tìm tự vào đây kích download cho nhanh nhưng download thì nhớ Thank người ta bỏ công ra tìm cho bạn nhé

Thank bạn hunganh210 nhiều

Percy

Bạn tải wandriver 5.3.2 For Windows Xp x86 về cài là được

Hướng dẫn:

1. Bạn giải nén file vừa tải về rồi chạy Wandvr.exe

2. Bỏ chọn "Use webside ..."

3. Chọn thẻ Start(S) rồi chọn "extrac and càidrivers"

4. Khi nào phần mềm cài đặt xong thì sẽ hiện hộp thoại yêu cầu khởi động lại máy. Bạn khởi động lại máy để hoàn tất việc cài đặt

Chúc bạn thành công! Link bị lỗi bạn à

Maro

Em up cả lên đây, bác nào sửa giùm em cái, màn hình h thì nhìn vẫn được, chỉ thỉnh thoảng nó rè rè rồi tắt cái bụp thôi

hoangminh_8084

giả pháp tốt nhất là máy có kết nối internet là 3dp-chip nó sẽ nhận dạng mọi drive và sẽ cho cái link để tải luôn, chú ý là chọn đúng HDH

Các chủ đề có liên quan khác