Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhoc_minhon_9x
#626476 Rất hay nhưng không biết sài thế nào. Mặc dù còn đôi chút khó hiểu. Bạn nên chỉ thật rõ ràng ví dụ như ... bắt đầu copy đoạn mã từ chỗ nào đến chỗ nào để paste vào note thì bạn nên đổi mầu chữ có lẽ sẽ hay hơn. Ví dụ như con virus thứ 3 phần 1 ... bạn ghi phần giải thích với code gần như là liền với nhau nên không hiểu copy từ chỗ nào mình không hiểu lắm. " có thế vì mình hơi ngu máy tính nên không hiểu " . Mình đã thử con virus cuối cùng ẩn toàn bộ file trong windows nhưng hình như không được. Chỉ vậy thôi ... dù sao cũng Thank bạn ...
By girlxinh_tinhnghich24111
#626477 Mới thử con: start 1.bat . Cái này tham khảo thôi chứ không dám thử lần nữa. Phải rút dây laptop ra khởi động lại mới hết. Thật là ghê gớm.

Ah, mà mình dùng avira internet security bản quyền quét mà nó chẳng tìm thấy gì, haizzzz. Thử trên các AV khác xem sao.
By Rafael
#626479 hay thì hay thật nhưng... dã man quá. copy để đó làm chuyên ác cũng được thks

mà có cách nào cho nó tự chạy ko? không lẽ gửi wa máy người khác rồi mình kêu người ta click chạy thử ak??? Bạn tạo autorun nhá , nhưng mà autorun thì các AV nó tòm gọn
By baby_satthu77
#626480 Bạn tạo autorun nhá , nhưng mà autorun thì các AV nó tòm gọn nói cách làm luôn đi bạn. mình không rành mấy cái virus này cho lắm. AV thì không phải máy nào cũng cài, như máy mình nek, hoàn toàn không cài!!!
By chuvananqt_12b6
#626481 Rất hay nhưng không biết sài thế nào. Mặc dù còn đôi chút khó hiểu. Bạn nên chỉ thật rõ ràng ví dụ như ... bắt đầu copy đoạn mã từ chỗ nào đến chỗ nào để paste vào note thì bạn nên đổi mầu chữ có lẽ sẽ hay hơn. Ví dụ như con virus thứ 3 phần 1 ... bạn ghi phần giải thích với code gần như là liền với nhau nên không hiểu copy từ chỗ nào mình không hiểu lắm. " có thế vì mình hơi ngu máy tính nên không hiểu " . Mình đã thử con virus cuối cùng ẩn toàn bộ file trong windows nhưng hình như không được. Chỉ vậy thôi ... dù sao cũng Thank bạn ... Thank bạn, mình sẽ fix lại trong thời gian ngắn nhất, vì post vội cho anh em nên mới thế
By sundayls_02
#626482 nói cách làm luôn đi bạn. mình không rành mấy cái virus này cho lắm. AV thì không phải máy nào cũng cài, như máy mình nek, hoàn toàn không cài!!! Bạn qua topic này nhé
By jelly_vn2001
#626485 đây là thếgioiwt virus notepad mà bạn , không sao đâu bạn ạ không sao thì okie,chứ máy báo thế cũng hơi lo,m không rành mấy cái loại virut nên thế
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym