tieutusitinh1

Em đang rất cần tài liệu này, Nhờ các thánh chỉ em download giúp với ạ, Nếu khônng thì download xong up lên dùm với. E xin Thank tất cả.

elib.ictu.edu.vn/Public/Index.aspx?mid=tailieuso&tdig=55&did=1949

elib.ictu.edu.vn/Public/Index.aspx?mid=tailieuso&tdig=55&did=1949&fid=3096

Sửa/Xóa nội dung

minhhong_286

mình đã thử và cũng không tìm ra cách có thể down được...hjc bạn nên tìm ở một nguồn khác...chia buồn nhé...

thuydu1984

cái này bạn đăng ký làm thành viên nhiều khả năng là down dc,trang giáo dục mà

78_87

Mình đăng ký thử rồi. mà cũng không cho luôn. Tìm hết google chỉ có trang này có, ác thiệt . Thank các bạn đã nhiệt tình giúp mình.

In không được luôn bạn à, nếu in được thì quá dễ rồi. Đằng này cái máy in ngay góc cái chương trình fexpaper này đã bị làm mờ mất rồi

bcktooyou

Mình tìm được 1 giáo trình tương tự, bạn có thể tham khảo
(copy rồi paste vào trình duyệt)

Mình tìm được 1 giáo trình tương tự, bạn có thể tham khảo
(copy rồi paste vào trình duyệt) Cái này mình cũng có download rồi mà k giống bạn ơi, Nhưng mình cũng xin Thank bạn nhiều lắm !

Bickford

trang này là thư viện trường mình,mình có tk nhưng cũng không thấy chỗ down

Jubal

trang này là thư viện trường mình,mình có tk nhưng cũng không thấy chỗ down Trường bạn không cho download rồi hic.

k2008vb2

họ chỉ cho sv mượn trực tiếp thôi,bạn không tìm được tài liệu khác à?

thuy_nicky

Sau 1 buổi sáng mình đã tìm được cách tải tài liệu này về rồi nhé cả nhà ơi.

Đúng là "Vỏ quýt dày có móng tay nhọn"

File của bạn đây đã convert từ PDF sang DOC để bạn chỉnh sửa thoải mái.

1. KT soan thao van ban_ch1+2+3+4+5:

2. KT soan thao van ban_ch6+7:

Xin chia sẻ cách làm với mọi người:

Bước 1: Mở link tải liệu muốn tải về bằng trình duyệt IE

Bước 2: Bấm phải chuột chọn Download all links with IDM, xuất hiện cửa sổ các bạn đánh dấu file có đuôi dạng swf, như file 1 ở trên có tên mediafile-3095.swf và tương tự file 2 có tên mediafile-3096.swf. Bạn cho IDM download về máy.

Bước 3: Tải phần mềm đọc file swf có tên SWFOpener (link: )

Bước 4: Tải phần mềm để convert SWF thành PDF có tên PDFCreator (link: )

Bước 5: Sau khi cài xong 2 phần mềm trên bạn mở chương trình SWFOpener để mở file có đuôi SWF vừa tải về. Trong cửa sổ chương trình bấm chuột phải chọn Print > chọn máy in có tên là PDFCreator > chọn All > Print. Chọn nơi lưu file PDF là xong.

Còn để convert PDF thành DOC thì các bạn tải chương trình ABBYY FineReader 11, trong diễn đàn này rất nhiều chủ đề về nó.

Chúc thành công!

Number1_007

Lưu ý mọi người là tất cả các link trong bài của mình ở trên đều vừa up lên, các bạn hãy copy rồi paste về thanh địa chỉ trong trình duyệt nhé, đừng bấm trực tiếp nó sẽ báo link hỏng.

Các chủ đề có liên quan khác