Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By ARC_K28
#625702 Mình thấy hơi lộn box làm sao đấy, đáng lẽ phải qua Bảo mật máy tính, diệt virus mới đúng, nhưng mình cũng suy nghĩ lại, bên kia là diệt virus nên cho vô cái Box Tin học là chắc ăn nhất

Ko biết bài này có vi phạm nội quy diễn đàn không nhưng nếu vi phạm thì mình cũng xin mod bỏ qua cho vì mình lập topic này phục vụ mục đích có lợi là xin anh em một số mẫu virus để về coi sức mạnh của AV nhà mình, để phân ra AV nào mạnh nhất, Virus nào ghê nhất, Virus nào AV bó tay thì càng tốt, hoàn toàn không có mục đích xấu, mong mod hiểu cho.

Anh em nào có link down Virus thì xin cho mình xin, hay down Virus trực tiếp dưới dạng nén (để không phát tán dc), càng nhiều càng tốt, mình xin thanks trước

Còn về chuyện lây nhiễm vào máy mình thì xin anh em đừng quan tâm, nếu nhiễm nặng mình sẽ format tất cả ổ đĩa, cài lại win, đối với mình đây là chuyện nhỏ vì không có dữ liệu nào quan trọng cả
By thuylinh19803
#625754 lo chuyện bao đồng!

mẫu virus xuất hiện sớm nhất, virus nguy hiểm trong thời gian gần đây, phát tán nhiều,... thì bọn av test, av comparative làm rồi hằng quý ra một lần đấy rảnh làm đi.

mỗi av mỗi ngày mỗi khác ai biết được. ý tưởng test 1 lần mà phán thì sai lầm đấy

xin mẫu tại đây nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By endless_love115
#625755 lo chuyện bao đồng!

mẫu virus xuất hiện sớm nhất, virus nguy hiểm trong thời gian gần đây, phát tán nhiều,... thì bọn av test, av comparative làm rồi hằng quý ra một lần đấy rảnh làm đi.

mỗi av mỗi ngày mỗi khác ai biết được. ý tưởng test 1 lần mà phán thì sai lầm đấy

xin mẫu tại đây nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thank bạn nhiều, nhưng mình cũng xin hỏi vô cái link của bạn down virus làm sao vậy
By Pepe
#625757 bạn điền tên ở ô name, email, và nguyện vọng xin mẫu virus ở ô cuối(tiếng anh) rồi gửi đi
By nhi_nhanh767
#625758 rảnh rỗi sinh nông nổi quá nhỉ? pro thế thì kiếm tiền ok rồi thế thì đi làm test ter cho các phần mềm bảo mật của các hãng phần mềm kiếm khá bộn đó
By nguyen200796
Nếu cần thiết nữa thì qua BKAV nhé!

|
Thank bạn đã ủng hộ, còn bạn nào có nữa cho mình nhé, càng nhiều càng tốt.

Bạn nào không có tránh comment lung tung làm loãng box
By crocodile_9x
#625761 vào topic của bác này nè

Thank bạn đã ủng hộ, còn bạn nào có nữa cho mình nhé, càng nhiều càng tốt.

Bạn nào không có tránh comment lung tung làm loãng box bạn mới post lung tung đấy. yêu cầu, xin xỏ thì vào đây
By traitim_ngheonan
#625762 Rảnh rỗi sinh ra nông nỗi. VNZ đâu phải là chỗ để các tín đồ bán nước tụ họp
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online