Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By meteor_rain151091
#624613 Bạn vào mini windows 7,mini xp, sau đó chuột phải vào my computer rồi chọn manager, chuyển đến disk management.Lần lượt chuột phải vào từng phân vùng chọn Delete Volume...

Xóa xong chuột phải vào ổ cứng (ô đầu tiên Disk 0,Dynamic,xxx GB)chọn Basic.
By sungyuri95
#624628 Bạn cứ boot vào mini windows 7 rồi vào disk management, chụp cái hình lên. Nó vẫn hiện hdd chứ mình boot vào rồi, cũng vào disk management rồi nhưng hdd vẫn không hiện, chỉ hiện cái usb mình boot thôi, còn sử dụng cái partition commander thì hiện nhưng cái nút cover sang basic thì bị chìm
By thanhloan1404
#624629 mình boot vào rồi, cũng vào disk management rồi nhưng hdd vẫn không hiện, chỉ hiện cái usb mình boot thôi, còn sử dụng cái partition commander thì hiện nhưng cái nút cover sang basic thì bị chìm Bạn thử chụp cái disk management lên xem nào. Lúc trước mình có bị như bạn, vào disk management trên mini windows 7 julia nghịch, rồi cũng bị như bạn. Vào mấy công cụ trong dos của hiren boot đều k convert được, cuối cùng vào lại mini windows 7 ms làm được, hết hồn. Mà bạn có hdd thì dù trong my computer nó không hiện hdd nhưng trong disk management cũng phải có chứ nhỉ
By Kelvin
#624630 Dynamic Disk Converter công cụ này để convert Dynamic sang Basic
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Ngoài công cụ này ra thì không còn công cụ nào hiệu quả hơn đâu

ps: Comment đến lần 2 rồi đấy
By chjl0ve_kaiz
#624631 Bạn thử chụp cái disk management lên xem nào. Lúc trước mình có bị như bạn, vào disk management trên mini windows 7 julia nghịch, rồi cũng bị như bạn. Vào mấy công cụ trong dos của hiren boot đều k convert được, cuối cùng vào lại mini windows 7 ms làm được, hết hồn. Mà bạn có hdd thì dù trong my computer nó không hiện hdd nhưng trong disk management cũng phải có chứ nhỉ hôm sáng mình đem ra tiệm luôn rồi, hoá ra cái HDD nó kén đĩa hay j đấy mà dùng hiren's boot tới cái đĩa thứ 5 mới được
Dynamic Disk Converter công cụ này để convert Dynamic sang Basic

Ngoài công cụ này ra thì không còn công cụ nào hiệu quả hơn đâu

ps: Comment đến lần 2 rồi đấy máy mình không có win, với lại DDC đâu có chạy được trong winpe
By thaonguyentinhyeu_5002
#624632 máy mình không có win, với lại DDC đâu có chạy được trong winpe win7pe chạy tốt
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym