Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cunxinh9x
#623978 Máy mình core i3, ram 2gb card rời hd 6670 chạy windows 7 32bit. Sao tự nhiên CPU usage của mình lên 100%. Mình chỉ và garena chơi dota thôi. Mới cài cả garena cafe service (qua team viewer) để có gm. Bây h máy tính như kiểu delay ấy. Khó chịu quá. Ai giúp mình với
By daukhocuaem_la_cuaanh
#624034 Bạn vào task manager xem ứng dụng nào đang chạy cpu nhìu nhất chứ nói vậy sao biết được. Không thì chụp hình task manager lên cho ae xem thử.
By Shawn
#624035 Bạn vào task manager xem ứng dụng nào đang chạy cpu nhìu nhất chứ nói vậy sao biết được. Không thì chụp hình task manager lên cho ae xem thử. Chụp hình lên ntn
By peju_kyumin
#624036 Bấm chuột phải lên thanh dưới cùng màn hình ấy, chọn Start task manager. kéo cho nó dài ra, rồi ấn phím Print Screen trên bàn phím ấy. Vào paint paste rồi save, up lên là được.^^
By apple_loveyou_forever_bff
#624037 Máy mình core i3, ram 2gb card rời hd 6670 chạy windows 7 32bit. Sao tự nhiên CPU usage của mình lên 100%. Mình chỉ và garena chơi dota thôi. Mới cài cả garena cafe service (qua team viewer) để có gm. Bây h máy tính như kiểu delay ấy. Khó chịu quá. Ai giúp mình với chụp cái processs của task manager lên nhé chụp toàn bộ thì sẽ biết cái gì ăn CPU 100%
By huynhnhu191
#624038 Bấm chuột phải lên thanh dưới cùng màn hình ấy, chọn Start task manager. kéo cho nó dài ra, rồi ấn phím Print Screen trên bàn phím ấy. Vào paint paste rồi save, up lên là được.^^ Up lên ntn?
By kudarka_1
#624041 Up lên ntn? Bạn vào trang upanh.com chọn ảnh rùi up lên, sau đó copy cái link chia sẻ trên diễn đàn rùi paste vào phần bình luận là xong
By Yuan
#624042 Nếu cpu ngốn cao vậy thì có thể máy tính bị nhiẽm virus đó, bạn quét lại xem sao.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online