cunxinh9x

Máy mình core i3, ram 2gb card rời hd 6670 chạy windows 7 32bit. Sao tự nhiên CPU usage của mình lên 100%. Mình chỉ và garena chơi dota thôi. Mới cài cả garena cafe service (qua team viewer) để có gm. Bây h máy tính như kiểu delay ấy. Khó chịu quá. Ai giúp mình với

Bạn vào task manager xem ứng dụng nào đang chạy cpu nhìu nhất chứ nói vậy sao biết được. Không thì chụp hình task manager lên cho ae xem thử.

Shawn

Bạn vào task manager xem ứng dụng nào đang chạy cpu nhìu nhất chứ nói vậy sao biết được. Không thì chụp hình task manager lên cho ae xem thử. Chụp hình lên ntn

peju_kyumin

Bấm chuột phải lên thanh dưới cùng màn hình ấy, chọn Start task manager. kéo cho nó dài ra, rồi ấn phím Print Screen trên bàn phím ấy. Vào paint paste rồi save, up lên là được.^^

Máy mình core i3, ram 2gb card rời hd 6670 chạy windows 7 32bit. Sao tự nhiên CPU usage của mình lên 100%. Mình chỉ và garena chơi dota thôi. Mới cài cả garena cafe service (qua team viewer) để có gm. Bây h máy tính như kiểu delay ấy. Khó chịu quá. Ai giúp mình với chụp cái processs của task manager lên nhé chụp toàn bộ thì sẽ biết cái gì ăn CPU 100%

huynhnhu191

Bấm chuột phải lên thanh dưới cùng màn hình ấy, chọn Start task manager. kéo cho nó dài ra, rồi ấn phím Print Screen trên bàn phím ấy. Vào paint paste rồi save, up lên là được.^^ Up lên ntn?

== cái khung đánh chữ để đăng lên trang này nè, có mục insert iamger đó bạn. Kế cái mặt cười 4 cái đó.

kudarka_1

Up lên ntn? Bạn vào trang upanh.com chọn ảnh rùi up lên, sau đó copy cái link chia sẻ trên diễn đàn rùi paste vào phần bình luận là xong

Yuan

Nếu cpu ngốn cao vậy thì có thể máy tính bị nhiẽm virus đó, bạn quét lại xem sao.

12_A9

Mình khởi động lại thì thấy hết rồi. Thank các bạn nhé ^^

heo_con3913

Mình khởi động lại thì thấy hết rồi. Thank các bạn nhé ^^ Thank thì thanks mỗi anh em 1 phát cho có tinh thần nhé bạn

Khắc phục dc rồi thì để tránh comment không liên quan

Topic close.

Các chủ đề có liên quan khác