meomeo_kute

EM có file duoi crx . em muốn mở file đó ra đọc va sửa mấy chỗ . khi mở ra thi nó toàn hiện ra như thế này , vì em gà tin học len google share để tim mở ra ma không có .

ANh em nào biết cách mở va chỉnh sửa thì chỉ em với .EM xin Thank và hậu tạ . Toàn file quan trọng anh em giúp em với a

em mở bang notepad thì no hình như thế này không sao mở ra để đọc dc và sửa được

mr_chen

EM có file duoi crx . em muốn mở file đó ra đọc va sửa mấy chỗ . khi mở ra thi nó toàn hiện ra như thế này , vì em gà tin học len google share để tim mở ra ma không có .

ANh em nào biết cách mở va chỉnh sửa thì chỉ em với .EM xin Thank và hậu tạ . Toàn file quan trọng anh em giúp em với a

em mở bang notepad thì no hình như thế này không sao mở ra để đọc dc và sửa được

Cái này có phải là file của idm không?, còn không phải file nào cũng mở bằng notepad được đâu nhé, ví dụ file nhị phân mở bằng notepad toàn xuất hiện mấy kí tự giống thế.

Stanedisc

Đây là extensión của Chrome, bạn dùng trình giải nén (WinRar, 7zip...) để mở nhé.

Briggebam

Mình nhớ không nhầm thì đuôi đó là của file đang tải của chrome, cờ rôm+ hay idm mà chưa hoàn thành thì phải. Trường hợp này chỉ có xóa thôi.