Trích:

huybeo_ls

có bác nào cho e xin driver xp của con HP dv 6604cl với hichic

cai nay su dung AUDIO cua REALTEK ban co gia (nhà) dong main cua main nao 945 (vi du nhu dia cua foxconn chang han) tro len danh cho XP cho vao cai la ngon, neu khong co ban vao linh sau day:

CHÍPET ban nay:

VGA thi download o day nhe:

LAN download ở đây nha:

hoặc:

Wireless download 1 trong 2 cái sau nè:

hoặc:

modem :

Laurent

Mình vừa cài xong xp pack2 nhưng không nghe được nhạc.Mình muốn tìm driver am thanh, toshiba model PSAA2U-04P018 (mình không rõ đây có phải là model không nữa mình thấy ghi trên máy như vậy) nếu không phải vui lòng chỉ cho mình cách biết dòng máy tính toshiba mà mình đang xài nha!

thuy_duong2207

Mình vừa cài xong xp pack2 nhưng không nghe được nhạc.Mình muốn tìm driver am thanh, toshiba model PSAA2U-04P018 (mình không rõ đây có phải là model không nữa mình thấy ghi trên máy như vậy) nếu không phải vui lòng chỉ cho mình cách biết dòng máy tính toshiba mà mình đang xài nha!

chuot_ngoc

Trích:

mikatoji

anh oi, em muon tim` driver foxconn 945 anh co không ah

hhì hì thế ah!

Của chú Em đây:

audio nè:

Intel Chipset Driver:

Intel VGA Driver for Win2K&WinXP nè:

Realtek LAN Driver nè:

he he còn càn jề không Em, cần jề qua 165 Kim liên mới công ty THIÊN VƯƠNG TINH COMPUTER gặp Mr Nghĩa nhé!

so_lube

Trích:

huybeo_ls

Thank anh rất nhiều e vừa cài đặt thành công

chú không ấn Thank anh ah?khekhe

damchet

Trích:

huybeo_ls

Thank anh rất nhiều e vừa cài đặt thành công

chú không ấn Thank anh ah?khekhe

chichay2010

minh can cai lai xp cho laptop hp dv2000 nhung minh seach không tim thay du drive cua dv2000 ban nao co link dơn duoc drive cho minh nha!Thank nhiu!!

Napoleon

minh can cai lai xp cho laptop hp dv2000 nhung minh seach không tim thay du drive cua dv2000 ban nao co link dơn duoc drive cho minh nha!Thank nhiu!!

nyo103

Trích:

calvinlee

dong dv2000 cu the la con nao? noi DV2000 thi co hang ta khoang 100 con ji day nao DV2606tu, DV2705tu, dv2706tu......vo so ban ah! nhung minh se hướng dẫn qua ban cach lam chinh xac 82% 18% con lai ma` ban roi vao thi hay contac lai voi minh qua so 09777 23489! hu hu cac ban nao dung co treu nhay may nha! hoac tim den cong ty CPXNK Thien Vuong Tinh ,dia chi 165 Kim Lien Moi(Keo dai tu DAI CO VIET den O CHO DUA). thoai dau tien ban vao trang sau:

cai nay chinh la ban va loi trong VP cho dong dv2000, download xong nhớ khởi động lại máy rồi bạn down AUDIO ở trang này:

Hoặc:

Sau khi cài thì làm như sau:

việc vài dặt này có thế dính lỗi, nhưng bạn hãy làm như sau:

1 Click Chuột phải vào biểu tượng My Computer chọn Manage, hiện lên củă sổ bạn chọn tiếp Device Manager ,

2, Click chuột phải vào “Audio device on High Definition Audio Bus” bạn chọn Update driver

3 . Chọn "Install from a list or specific location"

4. Click Next., rồi chọn "Don't search, I will choose the driver to install"

5. Click Next., rồi chọn "Sound, video and game controller"

6. Click Next và sau đó click Have Disk.

7 Click Browse C:\swsetup\sp35940/Win XP lựa chọn file có đôi .inf trong đường dẫn trên. Sao đó là như trên màn hình hướng dẫn

B3 Cài dặt Modem Drivers: Bạn download từ link MÀ YẾU MÀN HÌNH XANH NÈ NGAY,Tiên Tiến Nghĩa 0977723489)

Làm như trên

1 Click chuột phải vào My computer chọn manage chọn “Modem device on High Definition Audio Bus

lần luợt làm như trên chọn Browse C:\swsetup\sp33890 folder để mở file wis30b2b

B4 cài các phần còn lại

Video Driver:

Chipset Driver:

Lan Drivers: Realtek RTL8139/810x Family Fast Ethernet NIC Driver

B5 cài Wireless Drivers

Broadcom Wireless:

hoạc

Atheros AR5007 drivers:

Trích:

calvinlee

dong dv2000 cu the la con nao? noi DV2000 thi co hang ta khoang 100 con ji day nao DV2606tu, DV2705tu, dv2706tu......vo so ban ah! nhung minh se hướng dẫn qua ban cach lam chinh xac 82% 18% con lai ma` ban roi vao thi hay contac lai voi minh qua so 09777 23489! hu hu cac ban nao dung co treu nhay may nha! hoac tim den cong ty CPXNK Thien Vuong Tinh ,dia chi 165 Kim Lien Moi(Keo dai tu DAI CO VIET den O CHO DUA). thoai dau tien ban vao trang sau:

cai nay chinh la ban va loi trong VP cho dong dv2000, download xong nhớ khởi động lại máy rồi bạn down AUDIO ở trang này:

Hoặc:

Sau khi cài thì làm như sau:

việc vài dặt này có thế dính lỗi, nhưng bạn hãy làm như sau:

1 Click Chuột phải vào biểu tượng My Computer chọn Manage, hiện lên củă sổ bạn chọn tiếp Device Manager ,

2, Click chuột phải vào “Audio device on High Definition Audio Bus” bạn chọn Update driver

3 . Chọn "Install from a list or specific location"

4. Click Next., rồi chọn "Don't search, I will choose the driver to install"

5. Click Next., rồi chọn "Sound, video and game controller"

6. Click Next và sau đó click Have Disk.

7 Click Browse C:\swsetup\sp35940/Win XP lựa chọn file có đôi .inf trong đường dẫn trên. Sao đó là như trên màn hình hướng dẫn

B3 Cài dặt Modem Drivers: Bạn download từ link MÀ YẾU MÀN HÌNH XANH NÈ NGAY,Tiên Tiến Nghĩa 0977723489)

Làm như trên

1 Click chuột phải vào My computer chọn manage chọn “Modem device on High Definition Audio Bus

lần luợt làm như trên chọn Browse C:\swsetup\sp33890 folder để mở file wis30b2b

B4 cài các phần còn lại

Video Driver:

Chipset Driver:

Lan Drivers: Realtek RTL8139/810x Family Fast Ethernet NIC Driver

B5 cài Wireless Drivers

Broadcom Wireless:

hoạc

Atheros AR5007 drivers:

minh đang dùng laptop hp pavilion dv2000 mình cài lại xp vừa nhận hết driver nhưng chỉ còn thiếu driver âm thanh bạn nào có driver âm thanh của xp xin share cho mình với

Generosb

minh đang dùng laptop hp pavilion dv2000 mình cài lại xp vừa nhận hết driver nhưng chỉ còn thiếu driver âm thanh bạn nào có driver âm thanh của xp xin share cho mình với

quaydau_labo

Trích:

beautifulx

ban xem lai o tren nha

buiquochuu_1982

Trích:

beautifulx

ban xem lai o tren nha

Marco

cho mình xin drive của hp dv6000 với,mình không vào mạng và máy mình không có âm thanh =.= còn drive màn hình mình cài rùi

zodiacour

cho mình xin drive của hp dv6000 với,mình không vào mạng và máy mình không có âm thanh =.= còn drive màn hình mình cài rùi

Các chủ đề có liên quan khác