ogc_vn

chào các bạn mình đang dùng con v3500 seri là v3656tu đang tìm driver ricoh mmc host controller windows xp ma chưa tìm được bạn nào có cho mình nhá.thanks you!!!

Báo cáo các bạn em đang xài con HP Pavilion dv 2706 tu. Nó đang Vista nhưng em muốn chuyển qua windows XP. Khổ một nỗi là em không tìm đâu ra được driver cho nó và em cũng muốn hỏi thêm là với dòng này có nếu cái windows XP có cần chỉnh gì trong BIOS ko..

Thank các bạn lắm

baocaosu4love

minh xai laptop top hp dv6704nr winxp ma bay gio minh cai modem va card am thanh khong duoc xin giup minh voi cac ban, minh thanks nhiu`

rok_xit

Trích:

lehuuhai

chào các bạn mình đang dùng con v3500 seri là v3656tu đang tìm driver ricoh mmc host controller windows xp ma chưa tìm được bạn nào có cho mình nhá.thanks you!!!

Bạn dùng cái driver card reader này thử xem nhé.

Trích:

pedam_240

Em mới cài windows 7, làm ơn chỉ giúp em Driver máy Asus A6Vm load ở đâu? Em vừa tìm trong Asus support nhưng không có

Cứu cứu...

tapthe_11A4

Cho mình xin cái driver của dell vostro 1520 ,mình đang xài win7 32bit Enterprise

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

à sao máy mình mất tất cả chương trình của dell rồi ai có link dow thì cho với nhé.

levanhai1978

Trích:

saobangz3

Em mới cài windows 7, làm ơn chỉ giúp em Driver máy Asus A6Vm load ở đâu? Em vừa tìm trong Asus support nhưng không có

Cứu cứu...

A6Vm_Driver, chọn OS rồi down.

Trích:

Trích:

Đăng Ca

Cho mình xin cái driver của dell vostro 1520 ,mình đang xài win7 32bit Enterprise

à sao máy mình mất tất cả chương trình của dell rồi ai có link dow thì cho với nhé.

Driver Win7_32bit For Vostro Notebook 1520

Trích:

gonnabcold

bạn download cái này về ..có thể add được một số file hổ trợ cho windows XP đó

Percy

[/QUOTE]

Chẳng xài được anh đẹp trai ơi

thoai14584

Trích:

Đăng Ca

Chẳng xài được anh đẹp trai ơi[/QUOTE]

Bộ driver của trang chủ cung cấp mà không dùng được thì tui chịu thôi.

Miss_ya

nếu máy laptop của các bạn vẫn vào được mạng thì có thể dùng cái này

cài vào là có chức năng tìm thiết bị thiếu driver + link down

chúc các bạn có thể kiếm được driver của mình

bobby_6590

có Bác nào giúp E tìm toàn bộ Driver cho dòng laptop cq40-324tu ko? E đang xai XP cài đặt trả chỉnh rồi nhưng còn thiếu Driver để Phím fn sử dụng được. Thanks các bạn nhiều

Trích:

nh0cc0cke

có Bác nào giúp E tìm toàn bộ Driver cho dòng laptop cq40-324tu ko? E đang xai XP cài đặt trả chỉnh rồi nhưng còn thiếu Driver để Phím fn sử dụng được. Thanks các bạn nhiều

Bạn dùng thử driver này xem nhé.

Các chủ đề có liên quan khác