hongchau1088

Mình xin nêu ra 1 số đường link mong các bạn củng cố thêm nha

sony fpt :

sony english :

sony japan :

Sony :

Nec :

Fujisu :

toshiba enflish :

hp fpt :

toshiba asia :

acer fpt :

toshiba japan :

Asus :

samsung :

các bạn có thể nêu đời máy mình seach hộ Driver cho nha. Thân Gửi ./.

Mình xin nêu ra 1 số đường link mong các bạn củng cố thêm nha

sony fpt :

sony english :

sony japan :

Sony :

Nec :

Fujisu :

toshiba enflish :

hp fpt :

toshiba asia :

acer fpt :

toshiba japan :

Asus :

samsung :

các bạn có thể nêu đời máy mình seach hộ Driver cho nha. Thân Gửi ./.

Trentin

Thank ban float minh tim driver con Toshiba A135 vừa thấy. Bạn học CNTT đúng không ^)(^

hoai_thu

cac ban oi, co ai co diver cua VGN-FW139E không

em co 1 con ma moi cai lai windows nen mat het driver em con gap lam

thank truoc nha

o0_miss_le_0o

Trích:

cipam

cac ban oi, co ai co diver cua VGN-FW139E không

em co 1 con ma moi cai lai windows nen mat het driver em con gap lam

thank truoc nha

XP hay víta????????????

nếu là XP bạn vào đây nha!

mà tui viết bao nhiêu bài chẳng tháy bác nào Thank động viên nhỉ?

Hodei

Trích:

hikaru1387

cho mình xin drive của hp dv6000 với,mình không vào mạng và máy mình không có âm thanh =.= còn drive màn hình mình cài rùi

Bạn cần cho mình biết cụ thể máy của bạn? DV6000 là dòng máy còn tên của nó chính xác là jeef dv6412tu... bạn nhìn xuống cái phần có ngựa vach ý! nhưng thôi bạn vào đây down hết phần này về 80% thành công 20% còn lại là dòng dv6000 của bạn dùng CPU AMD lúc này bạn phải ghi rõ tên máy mình mới support được bạn!

link down:

B1 bạn cài:» Microsoft Universal Audio Architecture (UAA) Bus Driver for High Definition Audio (sp33867) sau đó khở động lại máy rồi cài Conexant High Definition Audio Driver sp34200.exe, (1/1 , 1.38M), sau khi cài máy rẽ báo ERRO bạn làm sau đây:

Click Chuột phải vào biểu tượng My Computer chọn Manage, hiện lên củă sổ bạn chọn tiếp Device Manager ,

2, Click chuột phải vào “Audio device on High Definition Audio Bus” bạn chọn Update driver

3 . Chọn "Install from a list or specific location"

4. Click Next., rồi chọn "Don't search, I will choose the driver to install"

5. Click Next., rồi chọn "Sound, video and game controller"

6. Click Next và sau đó click Have Disk.

7 Click Browse C:\swsetup\sp34200 lựa chọn file có đôi .inf trong đường dẫn trên. Sao đó là như trên màn hình chỉ dẫn deer mowe file .inf

B2: về modem thì bạn làm tương tự nha!

B3 các cái khác bạn càn BI

Hamnet

tui xai cai acer,moi lần khởi động máy là thấy mất tiêu cái dòng tiêu đề ở phía dưới a.tai sao vậy.làm ơn gởi tin nhắn vào mail tui nha

vannho2610

Mình cũng đang bị tình trạng như các anh ở trên mong các Pro giúp giúp mình.

Mày mình Model là HP pavilion DV2000 Service tag HP pavilion dv2910us . Thank tất cả.

012_456

Mọi người ơi, làm ơn up giúp em driver cua HP Pavilion dv6000 với ạ. Hệ điều hành là Windows Vista Home Preminum. Hic,máy em bị virus phải cài lại windows mà mất driver đó rồi, giờ em phải online ngoài tiệm Net để gửi bài đấy ạ. Em cũng vừa thử vào homepage của HP nhưng không có được windows bản quyền...Nếu không up được thì em đến lấy trực tiếp cũng được ạ. Àh, em đang ở TPHCM. Các anh ráng giúp em với, em Thank trước.

Burtt

các bạn ơi giúp mình chút đi

mình mới mua con máy hp pavilion dv6000 T2050 1.6HGz mình fomat hết hai ổ cứng và cài lại windows xp cho máy có ổ cứng sata

nhưng mìn cài xong thì máy không hiển thị biểu tượng mạng cả wireless cũng vậy không thể bật lên được mình vừa cài driver cho máy rồi nhưng không bật wireless lên được mà mạng dây cũng không hiện lên các chuyên gia (nhà) giúp mình tý đi năn nỉ đó

tiện thể tư vấn cho mình mấy cái driver để cài cho máy đi mình không rành về máy hp lắm

thank you very much

andongwoo_007

Trích:

kenkieu

Cho em xin link Download driver của Toshiba dòng M100 di các bạn!

các bạn ơi giúp mình chút đi

mình mới mua con máy hp pavilion dv6000 T2050 1.6HGz mình fomat hết hai ổ cứng và cài lại windows xp cho máy có ổ cứng sata

nhưng mìn cài xong thì máy không hiển thị biểu tượng mạng cả wireless cũng vậy không thể bật lên được mình vừa cài driver cho máy rồi nhưng không bật wireless lên được mà mạng dây cũng không hiện lên các chuyên gia (nhà) giúp mình tý đi năn nỉ đó

tiện thể tư vấn cho mình mấy cái driver để cài cho máy đi mình không rành về máy hp lắm

thank you very much

hachayvn

mong các bạn giúp mình chút

mình cài được máy hệ điều hành vista rồi nhưng vẫn không hiện mạng lên biểu tượng mạng thì có nhưng lại không có ổ mạng túc là vẫn không nhận cáp mạng và wireless van không hiện lên

mong các bạn giúp cho mình với

anh ơi giúp em với.Em dùng con TOSHIBA satellite pro M200.Model no: PSMC1L-00h001 .Mấy anh kiếm giúp em mấy cái driver của nó với.Em đang cài XP mà không có driver

tianangnho_hn

giúp mình với,mình mua con hp C770US, máy dùng windows vista, giờ mình cài windows XP, nhưng không có driver, anh em nao có driver, xin chia sẽ cho mình với, mình cám nhiều,

noibuonsamac001

bạn nào có thể up cho mình driver network controllers của laptop lenovo 3000 G410 chạy trên windows xp không? mình Thank nhiều

Các chủ đề có liên quan khác