tyty_extreme

Cho mình hỏi cách cài game Dynasty Warrior 7 vì trước giờ toàn xài game mà có 1 đĩa à còn game này tới 3 đĩa lận vậy cài thế nào các anh chị nào biết chỉ dùm e được không ạ. Thank trước các bạn ạ. YH của e là nhoxzin_shock.no1_is2u sắn các bạn cho em biết cách sử dụng và tìm Cr-ack ( nếu có ) và cách điều kiển nhân vật luôn được không ạ

tamtinh20082003

cứ bỏ đĩa 1 vào cài bình thường khi nào nó yêu cầu bỏ đĩa 2 vào lấy đĩa 1 ra bỏ đĩa 2 vào tương tự với đĩa 3. Cr-ack hay không thì cài xong bỏ đĩa vào tìm thôi

dl_cafe_nhe

bác chỉ em tìm và sử dụng Cr-ack với ạ sẵn tiện cho e hỏi cách diều khiển nhân vật như thế nào ạ

phiên bản 7 mình chưa chơi qua mình chỉ chơi 4 5 thôi phiên bản 6 không chơi 2 ng được nên không chơi Mình chơi không có thấy cần Cr-ack, còn điều khiển nhân vật vào trong game tìm option xem các nút điều khiển thường A,S,D,W nhân vật 1 còn nhan vật 2 là dấu mũi tên ...

PhamBo_domdom

theo tớ biết thì

cứ cho đĩa vào đến khi nào nó đòi đĩa 2 thì cho vào rồi tiếp tục.

còn Cr-ack thì bạn vào mục Cr-ack ở đĩa (thường thì là đĩa cuối) vào mục Cr-ack ấn ctrl + A rồi click chuột phải chọn copy rồi quay về mục game bạn vừa cài paste vào rồi play thôi

mike_son_4u

phiên bản 7 mình chưa chơi qua mình chỉ chơi 4 5 thôi phiên bản 6 không chơi 2 ng được nên không chơi Mình chơi không có thấy cần Cr-ack, còn điều khiển nhân vật vào trong game tìm option xem các nút điều khiển thường A,S,D,W nhân vật 1 còn nhan vật 2 là dấu mũi tên ... phiên bản 6 vẫn chơi được 2 người mà.

nhht66

Cứ bỏ đĩa vào theo thứ tự ghi trên đĩa thôi.cứ bỏ vào, khi nào nó hiện cái bảng thông báo thì đút đĩa 2 vào, rồi tương tự vs đĩa 3. Cài xong 3 đĩa rồi thì nó hiện ra 1 thư mục của game. Chay. Setup xong thì coppy thư mục Cr-ack vào mục setup thôi. Haizz. Mh thì k chơi trò này, chỉ chơi COD thôi. Nhưng mà cài đĩa thì game nào cũng như game nào mà

Nana_InLove

Mình cài game được òi nhưng toàn tiếng nhật ko lúc mình đang trong trận đấu mún trở về màn hình chính hoài mà không được, như mấy phiên bản khác của koei thì chỉ cần nhấn esc là dc òi nhưng sao ở đây lại không được, lúc đang chơi có nhiều lúc muốn dừng, bạn nào giúp mình với!!!

Các chủ đề có liên quan khác