Mình dùng Bộ Office 2013, lúc mới cài dùng OK bỗng dưng hôm này bị như này... Không biết đó là lỗ gì ? Khắc phục ra sao ? Mong các bạn chỉ giáo.

P/s: Chỉ Exell mới bị nhé, bật lên bị như vậy -> bấm OK thì vẫn dùng được -> Khi tắt nó cũng hiện ra thông báo này và bấm OK nó mới tắt. Bất tiện quá các bạn ah. ketnooi.com/forum giúp mình nhé, thank

Stanedisc

Bạn có thể chạy windows update hay bạn repair office, có sự không tương thích trong chương trình. Bạn có thể click Giúp xem Microsoft đề xuất hướng xử lí như thế nào.

Braeden

Bạn có thể chạy windows update hay bạn repair office, có sự không tương thích trong chương trình. Bạn có thể click Giúp xem Microsoft đề xuất hướng xử lí như thế nào. windows thì mình Update full rồi, trong Giúp thì mình không rành, mình sẽ thử repair xem thế nào.

t.lengoctu

Chắc bạn xài bản retail và setup bằng file .exe rồi,lúc đầu tui xài bản retail cũng bị thế,bấm tắt còn k được nữa cơ,repair xong được vài ngày lại bị...ức chế quá phải cài lại win8,cài office bản VL setup file iso mới hết lỗi.Nếu bạn dùng win7 mà cài off 2013 còn nhiều lỗi khác nữa đó.

Bạn thử chạy lại setup và chọn repair xem có hết k nhé.

hot_girl404

Chắc bạn xài bản retail và setup bằng file .exe rồi,lúc đầu tui xài bản retail cũng bị thế,bấm tắt còn k được nữa cơ,repair xong được vài ngày lại bị...ức chế quá phải cài lại win8,cài office bản VL setup file iso mới hết lỗi.Nếu bạn dùng win7 mà cài off 2013 còn nhiều lỗi khác nữa đó.

Bạn thử chạy lại setup và chọn repair xem có hết k nhé. Mình xài windows 8. Đúng là mình đang xài bản retail và setup bằng file .exe, nếu như bạn nói thì chán hẳn rồi. Mình đang repair xem thế nào.haiza

huyhoang3129

Nếu bạn repair mà k hết thì vào đây(phải có hotmail hay live mail nhé),đăng nhập account để post bài, post lỗi để MS support cho:

ohyeah.master

Bạn thử chạy lại setup và chọn repair xem có hết k nhé. bạn nói chưa chính xác.bản VL từ bản retail mà ra bạn nhé,nói như bạn thì bản retail lổi hết à.quan trọng là do ng sử dụng thôi

Colhoun

Cái này chính xác là do người dùng, gỡ ra cài lại, nếu không được thì cài lại cả windows cho nhanh

bạn nói chưa chính xác.bản VL từ bản retail mà ra bạn nhé,nói như bạn thì bản retail lổi hết à.quan trọng là do ng sử dụng thôi Ah,máy tui bị lỗi nên buộc phải vào support của Technet và MSDN để đọc...K riêng tôi,người dùng win8 và off 2013 cũng bị lỗi này nhiều.Xem cái thông báo ấy là do modun1 của office 2013 bị lỗi k tương thích vơi viúal basic của win.Bọn nước ngoài nó k dám vọc máy như anh em VN ta đâu,lỗi là phải mang máy đến nơi sửa chứ k dám làm ở nhà.tui đọc thấy lỗi hay xảy ra với bản retail,đặc biệt với laptop sony vaio và vài dòng máy Dell.K thấy post nào kêu ca lỗi với bản VL cả,sẵn có key share trên mạng nên tui cài bản VL và thấy nó chạy ok trên máy tui thì nói vậy thôi.K riêng office mà còn nhiều Phần mềm khác,down đi down lại mấy lần bằng IDM mới cài được đó chứ.Support thường là chạy file setup rồi chọn repair nhưng nhiều người k thành công.

Bạn chủ top có cài lại windows thì nhớ backup bản quyền lại nhé,sau restore lại cho ăn chắc vì cái key chắc gì đã active lại được,cái này MS quái lắm!

truc_linh_11689

Ah,máy tui bị lỗi nên buộc phải vào support của Technet và MSDN để đọc...K riêng tôi,người dùng win8 và off 2013 cũng bị lỗi này nhiều.Xem cái thông báo ấy là do modun1 của office 2013 bị lỗi k tương thích vơi viúal basic của win.Bọn nước ngoài nó k dám vọc máy như anh em VN ta đâu,lỗi là phải mang máy đến nơi sửa chứ k dám làm ở nhà.tui đọc thấy lỗi hay xảy ra với bản retail,đặc biệt với laptop sony vaio và vài dòng máy Dell.K thấy post nào kêu ca lỗi với bản VL cả,sẵn có key share trên mạng nên tui cài bản VL và thấy nó chạy ok trên máy tui thì nói vậy thôi.K riêng office mà còn nhiều Phần mềm khác,down đi down lại mấy lần bằng IDM mới cài được đó chứ.Support thường là chạy file setup rồi chọn repair nhưng nhiều người k thành công.

Bạn chủ top có cài lại windows thì nhớ backup bản quyền lại nhé,sau restore lại cho ăn chắc vì cái key chắc gì đã active lại được,cái này MS quái lắm! Thank bạn, mình đã backup key trước đó rồi.

Cái này chính xác là do người dùng, gỡ ra cài lại, nếu không được thì cài lại cả windows cho nhanh gở office ra rồi cài lại nhé,nếu dùng mà vẩn bị lổi này thì bộ cài của bạn có vấn đề,down bản khác cài lại.

cái này không liên quan gì đến windows đâu nhé,**ng 1 tí cài lại windows thì củng có 1 ngày ổ cứng....die sớm.

yeunhoanh_nhiu

gở office ra rồi cài lại nhé,nếu dùng mà vẩn bị lổi này thì bộ cài của bạn có vấn đề,down bản khác cài lại.

cái này không liên quan gì đến windows đâu nhé,**ng 1 tí cài lại windows thì củng có 1 ngày ổ cứng....die sớm. sao lại không liên quan windows vậy, windows + người dùng quản lý tồi mới sinh ra vô số lỗi

bộ cài 99% là không vấn đề gì, bởi nếu có lỗi thì đã không cài được, còn nếu bị virus cạp thì cài lại windows cũng là cách tốt nhất

xài máy 8 năm nay, "cài lại win" mỗi ngày, có khi 1 ngày 2 3 lần, chưa thấy ổ cứng nào die cả

Các chủ đề có liên quan khác