nga_n81

nếu xài windows 8 thì cứ ie 10 mà chạy hen bạn còn mấy cái kia thì phải gở add-on ra là được

Forbes

đúng rồi đó bạn, FOX là dùng để xem fim HD Online chứ chơi game thì chờ rôm ngon hơn cậu ạ, kệ nó đê

Đã nói là đã có FF21 final rồi mà =,=!

Đưa link quốc tế k chịu tin thì đưa link vnz vậy

Mà nghe nói nó bỏ plugin đi rồi mà chưa thấy, chắc là ở bản sau, dù sao chơi web game vẫn còn lag lắm (chắc do mình cài nhiều add-on), chơi game thì xài chrome đi bạn

Bản FF21 này lướt web có vẻ nhẹ và mượt phết :x

luu_vuong2909

thì không muôn thế @@ thì xài ie đi mình đả nói zị rồi mà ie 10 nhanh thí mồ Biết là IE 10 nó nhanh rồi mà nhiều lúc thấy nó chuối chuối thế nào ấy, nó bỏ quảng cáo vui lắm chỉ đơn giản là xóa cái ảnh quảng cáo còn trơ lại cái khung thôi

Gall

Biết là IE 10 nó nhanh rồi mà nhiều lúc thấy nó chuối chuối thế nào ấy, nó bỏ quảng cáo vui lắm chỉ đơn giản là xóa cái ảnh quảng cáo còn trơ lại cái khung thôi uhm cái đó thì bó tai rồi

Jian

uhm cái đó thì bó tai rồi bó tay chứ hông phải bó tai thím ơi vừa up lên 21 thấy có cảm giác nó nhanh hơn tí mượt hơn tí, còn lại vẫn thế.

tapthe_11A4

bó tay chứ hông phải bó tai thím ơi vừa up lên 21 thấy có cảm giác nó nhanh hơn tí mượt hơn tí, còn lại vẫn thế. bó tay là chuyện thường thôi bó tai mới chuyện lạ cố tình ghi xai mà

nhưng mà mình nghĩ xài ie nhanh nhất tiếc là không có block link quản cáo mà game thì quá trời zz

Aaron

đơn giản thôi bạn chạy check disk 1 lần là ok ngay cái này là do ổ cứng lỗi đó

dumi_prince

@anhhn23: check disk rồi bạn chả bị gì cả

@namuno93: Chắc xài chrome luôn quá, dùng Firefox 5 6 năm rồi chứ ít ỏi gì, chia tay nó không dễ dàng được

Các chủ đề có liên quan khác