onijuka_love

Em down cái bản cs3 về cài, xong thấy chẳng hiện cái gì lên nên em remove đi. Nhưng lạ là trong list phần mềm được cài trong máy không có tên nó. Em vào ổ C xóa sạch file, ngắt các process lien quan đến Adobe, bởi chẳng có cái process nào lien quan đến cs3. Em down bản khác về cài thì file Cr-ack khi mở lên nó báo là vẫn còn xot file nên không mở được, update cũng không được. Tóm lại là không cài được. Em biết tên file còn xót lại nhưng không mò ra nó. Mọi người giúp em với

!

Baron

P/S: Lần sau thì nói là Adobe Photoshop CS3 nhé, có nhiều CS3 lắm, nói vậy ai mà hiểu, cũng may mình là dân IT, hiểu dc.

Bạn down các bản khác nhau về cài thử, không dc thì xoá, dc thì xài Cài mà không vô add or remove program chắc là máy bạn sida rồi, cài lại windows nhé, không muốn thì nhờ mấy anh IT chuyên nghiệp hơn giúp, mình thì bó cả hai chân, từ xa thì chỉ có nước ngồi chơi.

kao_bzo

Bạn thực hiện các bước sau:

1. Cài lại cái CS3 của bạn

2. Sau đó dùng Iobit Uninstaller để gỡ. đảm bảo xóa sạch sẽ file.

koconyeu

Portable Photoshop là lẹ nhất
Lẹ là một điều, nhưng chủ thớt đang học cái cs3 mà.

Bạn là "sư phụ" về máy tính trong VZ rồi nhưng mong bạn nên chú ý đến kiến thức của "đàn em" khác.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Bước đầu phân tích chi phí – lợi ích của Dự án cấp nước sinh hoạt cho các xã còn lại thuộc huyện Tha Công nghệ thông tin 0
M Hạn ngạch nhập khẩu – Một biện pháp quản lý nhập khẩu liệu có còn phù hợp Luận văn Kinh tế 0
D Những thế mạnh và một số vấn đề còn tồn tại trong quá trình phát triển thị trường du lịch Hà Nội Luận văn Kinh tế 2
P Chế độ hạch toán tài sản cố định vô hình – Những vấn đề còn tồn tại và một số đề xuất nhằm hoàn thiệ Luận văn Kinh tế 0
O Nghiên cứu các kênh huy động vốn khác mà công ty còn chưa tiếp cận nhằm tìm ra được kênh huy động vố Luận văn Kinh tế 0
C Tỷ trọng xuất khẩu trong khu vực nước ngoài vẫn còn cao ,trong khi đó xuất khẩu các sản phẩm có giá Luận văn Kinh tế 0
B Một số vấn đề còn tồn tại và một số kiến nghị về chế độ hạch toán tài sản cố định vô hình Luận văn Kinh tế 0
D Chủ thể của luật quốc tế còn có cá nhân, pháp nhân và các tổ chức phi chính phủ Luận văn Luật 0
T Nhận được 1 món quà ý nghĩa còn hơn vạn lời nói hoa mỹ Thị trường, Mua bán 0
Q Về thoái hóa cột sống ở người còn trẻ Sức khỏe 0

Các chủ đề có liên quan khác