Chào các bạn. Tình hình mình dùng windown xp sp2. Đã dow windown istaller 3.1 nhưng vẫn không cài được net framework 3.5 mặc dù đã cài được 2.0 và 4.0 ( nhưng phần mềm mình cần dùng bắt buộc có NF 3.5). MOng các bạn pro tin học giúp mình dùm với hix. Xin tks nhiều nhiều lần.

Đây là ảnh lỗi:

Em đã dow cả 2 bản online và offline nhưng vẫn không cài được hix. Ai giúp em xin tks nhiều nhiều

be_bie

Cài lên sp3 xem sao?? Ngoài cài windows còn cách gì không pro Dù sao cũng tks pro

Ngoài cài windows còn cách gì không pro Dù sao cũng tks pro Còn cách nữa là khi cài các phần mềm cần NF thì nó khác tự động cài. Bạn chỉ việc nhấn OK.

rua_sock

Có 2 bản là 3.5 và 3.5sp1, bạn thử lại xem sao

Có 2 bản là 3.5 và 3.5sp1, bạn thử lại xem sao

Dow cái trên từ hồi 5h chiều đến giờ mà chưa xong

hainhinguyena1

Bạn vào regedit sửa:

Start => Run => regedit => nhấn Enter

Tìm "HKEY_LOCAL_MACHINESYSTEM/Windows/Control/CurrentControlSet"

Sửa "CSDVersion" từ "0x00000200" (SP2) với giá trị Windows XP SP3 của "0x00000300"

Close registry editor

Reboot your computer

=> Cái dotnet 3.5

hien_hien_1112

Up lên sp3 cài 1 phát luôn cho lẹ đi top Up lên sp3 có mất dữ liệu trong ổ C như cài lại windows không vậy pro?

Thử tháo bản 4 ra cài xong 3.5 rồi hãy cài lại 4 thử xem Tks pro nhưng không được
Bạn vào regedit sửa:

Start => Run => regedit => nhấn Enter

Tìm "HKEY_LOCAL_MACHINESYSTEM/Windows/Control/CurrentControlSet"

Sửa "CSDVersion" từ "0x00000200" (SP2) với giá trị Windows XP SP3 của "0x00000300"

Close registry editor

Reboot your computer

=> Cái dotnet 3.5 Mình tìm không thấy mục control

Up lên sp3 vẫn lỗi cơ à....Cả 2 bản online và off luôn sao Yes sir. Update sp 3 và cài onl 25 mb lẫn off 291 mb đều bị don't send Pro còn cách nào khác không

Casey

Vẫn chưa cài được à?

B1: Cài cái này vào WindowsInstaller3_1
B2: Sau đó cài tiếp Net Framework 3.5

Vẫn chưa cài được à?

B1: Cài cái này vào WindowsInstaller3_1

B2: Sau đó cài tiếp Net Framework 3.5 Đang dùng windows xp sp3 cài không được đại ca. Nó báo lỗi error

phuongbz

Bạn phải cài đầy đủ Microsoft Visual C++ runtime trước,nếu chưa thì ghé vào đây download nhé,xong rồi cài NF3.5

tìm mục Addons nhé.

Các chủ đề có liên quan khác