Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguoido_toiday_tinhdau633
#610643 Tình trạng là hiện nay chơi game web bị ngốn ram và cpu khủng khiếp Tesk manager e nó đây :
By tracy_terry
#610795 Wedgame ngún ram là đúng rồi.Nó tải về lưu tại ram mà.Càng chơi lâu ram càng cao.Còn về lỗi CPU mình nghĩ bạn bị lỗi trình duyệt.Thử trình duyệt khác xem.Nhớ ngày trước mình bắn Guny bằng chorme CPU lên đến 80%.Thấy lạ mình chuyển sang FF thì còn có 20% thôi.

Chúc bạn thành công
By moitinhdau01_boy1407
#610796 Wedgame ngún ram là đúng rồi.Nó tải về lưu tại ram mà.Càng chơi lâu ram càng cao.Còn về lỗi CPU mình nghĩ bạn bị lỗi trình duyệt.Thử trình duyệt khác xem.Nhớ ngày trước mình bắn Guny bằng chorme CPU lên đến 80%.Thấy lạ mình chuyển sang FF thì còn có 20% thôi.

Chúc bạn thành công Lúc trước mình chơi mượt lắm bạn à , mình thữ cả ff và gc rồi vẫn vậy @@
By Coman
#610798 Chuyển sang Firefox dùng đi bạn ơi. Chrome làm gì cho ngốn ram Cả ff và chrome đều bị luôn bạn ơi . GC thì đỡ hơn một chút nhưng chơi được khoảng 30p - 1h thì lại lag phải rs lại trình duyệt mới được .
By l.halam
#610799 trong hình thấy ram ngốn tầm 60% còn CPU hình như chỉ 2 % thì phải
By ninhxuannhan
#610801 Cả ff và chrome đều bị luôn bạn ơi . GC thì đỡ hơn một chút nhưng chơi được khoảng 30p - 1h thì lại lag phải rs lại trình duyệt mới được . Vậy à. Vậy chỉ còn 1 cách duy nhất............................................ ................ nghỉ chơi game đi
By socola_chua2000
#610802 trong hình thấy ram ngốn tầm 60% còn CPU hình như chỉ 2 % thì phải Đó là mình để trình duyệt xuống rồi đó bạn
By tha_nguoi_dung_8
#610803 bật nhiều tab củng ngốn ram vậy rồi chứ chưa cần nói tới web game đâu
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online