phuonghan123

các bạn cho mình hỏi máy mình dùng chip core i3 2328m Ram 2G. ổ cứng 320. vậy nên dùng windows nào là hợp lý nhất vậy.

các bạn cho mình hỏi máy mình dùng chip core i3 2328m Ram 2G. ổ cứng 320. vậy nên dùng windows nào là hợp lý nhất vậy. windows 7 32 bit mà chiến bạn ah. Nên cài windows 7 pro hay enter để có key mak kích hoạt

linkhoi_91193

win 8 enterprise 32bit nhé Cr-ack 100% với chữ ký của mình bản chính thức Nói chung windows 7 hay windows 8 đều được, bạn search google về đánh giá windows 7 với windows 8 xem, tùy nhu cầu mà sử dụng, k nên cập nhật nhanh quá. Mà cứ đợi mấy tháng nữa ra windows blue cài cả thể cũng k sao

Mà nên activate by phone để thành bản quyền, Cr-ack sợ k đảm bảo cho lắm. Mà nghe nói từ sau windows 7 microsoft sẽ check bản quyền kiểu khác đấy

bạn ùng ram bao nhiêu. Nếu lên 4gd thì dùng hản windows 7x64 cho khủng. Còn không chỉ dùng để chơi game hay văn phòng thì nên dùng windows 7x32

giacmotoday

bạn ùng ram bao nhiêu. Nếu lên 4gd thì dùng hản windows 7x64 cho khủng. Còn không chỉ dùng để chơi game hay văn phòng thì nên dùng windows 7x32 Bạn đọc #1 chưa

Taji

chip i3 dung windows 7 utimate 32bit thoi dung windows xp bi loi~ do windows xp chi xai chip pentium thoi dung ban ghost thanh an nhe dung dung bo cai win7 nang lam ngon ram

core i 3 là chip yếu đời cũ bạn nên dùng windows xp thôi, windows 7 chắc j đã pem được

ko thì bạn thay con pentium IV đi thì may ra pem được windows 7 and windows 8

Các chủ đề có liên quan khác