pink_happy85

tình hình là download video bằng idm. mà nó bắt link tải video về là định dạng MP4 tải về máy xem bằng nhiều phần mềm như k-lite codec. media player. vần là xem được hình nhưng không nghe tiếng. xem video bằng định dạng avi. flv vẫn bình thường. đã remove chương trình k-lite codec. media player và cài lại mà vẫn thế.

Và đã qua máy tính khác test thử mà vẫn thế.

ai biết cách sửa lỗi không chỉ giúp với.

muốn tải cái video trên youtube mà idm nó bắt link mp4 thôi ,một số video khác nó bắt FLV,3GP.thì khỏi nói nồi.

anh em tải video này tải file video mp4 ý.

tải về xem cói có tiếng không

Ai biết sửa lỗi giúp vs

PS: con em nó thích nhạc hàn xẻng. tải cho nó xem mà k được. ức chế quá

Cái này rất có thể là máy bị treo đó bạn .Lúc trước mình cũng bị 1 lần và khởi động máy lại là nghe được.Còn thêm 1 vấn đề nữa là khi bạn tại file đó về đang lúc sever máy chủ đang quá tải nên phát sinh ra lỗi đó đấy

cucnguyen5x

Không biết sao mình cho IDM bắt link Video này trên FireFox và Chrome download về cũng không nghe được tiếng nhưng dùng Youtube Downloader HD hay WinX YouTube Downloader download về lại nghe bình thường (các định dạng, 480p).

Bạn dùng thử xem, chương trình cho bạn chọn định dạng, chất lượng file và tốc độ cũng cực nhanh:

anh_tan_th

Đã test thử và đúng là không có tiếng, chắc do cái video đó bị làm sao rồi

anh_emlagi

Chả biết các bạn thế nào chứ mình dùng IDM down về vẫn có tiếng à mình down định dạng webm và flv và dùng MPC (sử dụng KCP) để xem

e cũng bị như thế đây, dạo ngày trước ở youtube định dạng video là flv bây giờ nó là mp4, nói chung khá là ảo, e bị từ đêm qua đến h, có video ở youtube chất lượng 1080 e down về xem được, có cái lại *** xem được, em nghĩ không phải do máy của mình đâu, các bạn thử 2 video này nhé ( xem được, 1080, mp4 ) ( định dạng như nhau nhưng *** xem được ) ảo vl

prince_alone

Theo mình thì do vấn đề bản quyền đó bạn...do lúc người làm video đã sử dụng phần mềm gì đó can thiệp trước khi up lên ...ý kiến nguy hiểm mong nhận được ít gạch đá thôi ạ tình hình là download video bằng idm. mà nó bắt link tải video về là định dạng MP4 tải về máy xem bằng nhiều phần mềm như k-lite codec. media player. vần là xem được hình nhưng không nghe tiếng. xem video bằng định dạng avi. flv vẫn bình thường. đã remove chương trình k-lite codec. media player và cài lại mà vẫn thế.

muốn tải cái video trên youtube mà idm nó bắt link mp4 thôi ,một số video khác nó bắt FLV,3GP.thì khỏi nói nồi.

Ai biết sửa lỗi giúp vs

PS: con em nó thích nhạc hàn xẻng. tải cho nó xem mà k được. ức chế quá

hamailien_bk2

Kỳ lạ mình down dùng IDM để bắt và down từ mấy link trên, mp4, flv, webm (720p, 480p, 320p) thì đều có hình lẫn tiếng như bình thường

Chắc số các bạn nhọ rồi

Ailin

mình cũng bị như thớt luôn file định dạng flv hay avi dowload bằng idm về thì xem được và có tiếng chỉ có file định dạng mp4 là dowload về thấy hình mà mất tiếng. Có bác nào biết rõ chỉ anh em fix với (công đức vô lượng).

in242ni

Mềnh coi thử, down thử --> định dạng audio .m4a. Lên nóc nhà bắt con gà... tào lao mía lau !

Mà sao rõ ràng là video + âm thanh, mà IDM chỉ bắt được link audio .m4a ? Các chiên da chỉ giáo !

tình hình là download video bằng idm. mà nó bắt link tải video về là định dạng MP4 tải về máy xem bằng nhiều phần mềm như k-lite codec. media player. vần là xem được hình nhưng không nghe tiếng. xem video bằng định dạng avi. flv vẫn bình thường. đã remove chương trình k-lite codec. media player và cài lại mà vẫn thế.

Ai biết sửa lỗi giúp vs

PS: con em nó thích nhạc hàn xẻng. tải cho nó xem mà k được. ức chế quá Mình từng bị và đã khắc phục được lỗi download chứ không phải do video codec hay youtube khoá gì đâu

Đầu tiên bạn hãy uninstall FireFox (mình sài firefox, chrome hay IE thi mình không biết @@), uninstall idm lun, down 2 phiên bản mới nhất về cài lại. Xong down Adobe Air về cài vào nếu chưa có. Vô link này

kéo xuống dưới bấm càiđể cài AddOn IDM CC cho Firefox, lúc này cái nut download video nó sẽ nắm ở góc trên bên phải của video trên kênh youtube, bấm vào sẽ có đủ các định dạng cho bạn down và tên video giống với tiêu đề lun chứ không còn là VideoPlayback nữa ^^

minhhungtctn

bây giờ có thể do vấn đề bản quyền nên youtube không trộn video và kênh tiếng lại mà nó là 2 file riêng biệt nên khi bạn tải về, bạn cần tải cả 2 file. 1 file là định dạng video, còn 1 file là định dạng âm thanh nó hình như có đuôi là .m4k thì phải, mình nhớ hình như là vậy đó. sau đó bạn cần dùng phần mềm ghép 2 file đó lại. mình chỉ biết như vậy thui

tctuvan

ai biểu vậy, vẫn download được video thường mà, có nhiều loại định dạng bạn cứ chơi loại HD, MP4 là được
vào đây tìm video mà download

vd: