mình đang xài evernote free.... mình log in vào thì thấy dòng này, không biết nó nghĩa gì, ai có kinh nghiệm chỉ giúp mình

thanks all

Botulf

Theo ghi chú thì có thể dung lượng bạn được phép upload lên chỉ được định lại sau mỗi tháng. Có nghĩa là nếu bạn đã dùng hết dung lượng upload và bạn được tặng thêm dung lượng thì đến 29/4 bạn mới được sử dụng tiếp hay dung lượng còn lại và dung lượng được tặng (nếu có) đến 29/4 mới được cộng dồn.

pi_bi

Theo ghi chú thì có thể dung lượng bạn được phép upload lên chỉ được định lại sau mỗi tháng. Có nghĩa là nếu bạn đã dùng hết dung lượng upload và bạn được tặng thêm dung lượng thì đến 29/4 bạn mới được sử dụng tiếp hay dung lượng còn lại và dung lượng được tặng (nếu có) đến 29/4 mới được cộng dồn. bạn giải thích rõ hơn chút dc ko.... mình chưa rõ lắm

tức là trong 11 ngày tới, nếu xài hết 59.9Mb còn lại thì sao, còn không hết thì sao?

mong bạn nói rõ hơn chút

thanks

babykid852000

Mình không dùng nhưng chỉ suy đoán thôi. Nếu đó là dung lượng hàng tháng thì tháng sau bạn sẽ được cấp lại có thể bằng hay cao hơn nếu được thưởng. Không dùng thì còn dư sẽ bỏ.

Nếu đó là tổng dung lượng bạn được sử dụng thì tháng sau bạn còn bao nhiêu sẽ dùng tiếp, nếu hết thì thôi.

Mình đánh giá là suy đoán đầu tiên hợp lý hơn vì mình đã vào trang Web đó xem và đọc được: Tất cả chỉ với USD 5,00 một tháng hay USD 45,00 một năm. Evernote Thưởng đẩy khả năng tải lên hàng tháng của bạn lên 1GB mỗi tháng, đủ để lưu các ảnh có phân giải cao và hàng ngàn chi chép văn bản và web clip.

Torey

mình chỉ sợ là cứ sau 22 ngày là nó tự reset lại, mất hết dữ liệu thôi, chứ 60Mb, mình xài hoài cũng chả hết, không cần cộng thêm gì

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác