Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By spucsuct_218
By anthy20
#605003 giả sử chủ thớt không biết tiếng Anh thì chỉ cần hỏi chỉnh chỗ nào thì vui lòng trả lời thôi chứ có gì

nghe nhạc thường xuyên mà không biết những từ như repeat, rewind... thì hơi vô lý

hỏi người khác mà thái độ như thế thì... rất chi là thái độ, chắc vẫn còn trẻ
By Hrypanleah
#605005 chủ thớt học vượt cấp 1 ấy mà chưa học môn Đạo đức

mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường
By Napier

mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường

Mở = chương trình gì ?

nó báo như thế là vì chương trình nó không hỗ trợ codec giải mã dịnh dạng đó (nếu MPC đi kèm k-lite mà báo thế thì cài lại k-lite đi là vừa)

Hiện tại đang dùng Kawaii Codec Pack, ngon chán, chỉ chứa đủ các thành phần cần thiết để xem film các loại thôi chứ không ôm đồm quá nhiều thứ như k-lite.
By pro_m150
#605008 Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán trẻ người non dạ quá ,hố hố hố

nhưng bạn ấy cmt như thế chắc bạn ấy từng làm được tới đây rồi mà vẫn bị ấy mà

không thì dùng phần mềm khác bạn ah ,K-pack lâu lâu hay bị lỗi cơ bản như mình từng test 1 bản vài năm trước ,k có nút play luôn hahhaha

bạn có thể dùng splayer rất tốt

nói chung lần sau bạn cẩn thận không ăn gạch nhé ,đây là 1 forum tập thể đừng nói như dân thất học nhé
By anhchanglangthang496
#605009 mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường nói chung hiểu để tùy chỉnh thì hơi phức tạp

bạn thử vào trong playback > output > chọn các mục về system default
By cuz_of_u000
#605010 Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán Hỏi người khác mà lại văng tục vậy bạn? Bạn có ấm ức gì với vnz870152 sao?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym