Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhoc_dkny_hn9x
#604893 Mọi người ơi lúc đầu máy tớ cài dx9. vừa nãy tớ lân la trên mạng thấy có bài nói cài dx10 chơi game đẹp hơn(không biết phải không), thế là tớ down về cài thử. cài thì ngon nhưng lúc tớ chơi game chả thấy khác lúc trước gì cả. Thế là sao nhỉ???
By anhdangtimem_pl
#604937 bạn hiểu đơn giản vậy nè

game có hỗ trợ dx 10, sẽ trông đẹp hơn(yêu cầu card đồ họa của bạn phải hỗ trợ dx 10,win vista trở lên)

chứ không có kiểu cài dx 10 gì hết nha bạn
By Giorgio
#604938 thanks bạn. tiện đây bạn cho mình hỏi làm thế nào để biết card có tương thích vs dx10 hay ko??
By nguyendovantrinh
#604939 Bạn xem thông số trên mạng ấy,dò tên card xem,hình như cũng có cách xem trên mấy mà mình không biết,dx11 giờ đã nhất
By conginuakhongem
#604940 Bạn xem thông số trên mạng ấy,dò tên card xem,hình như cũng có cách xem trên mấy mà mình không biết,dx11 giờ đã nhất dx 11 toàn game khủng
By Prewitt
xp thì dùng dx9..vista 10..win 11..hình như windows 8 12
XP DirectX 9. Vista DirectX 10, Windows 7 + Windows 8 DirectX 11.
By Erland
#604943 nhân tiện đây cho em hỏi với, máy em cài w8 dr11 em chơi DMC 4 nó có 2 bản cho DR9 và DR10 thì làm sao chơi được 2 cái này ạ

và làm cách nào để biết VGA của em hợp với DR11 hay không?phải chăng có hỗ trợ thì mới cài được? Và em cài thêm 2 cái DR 9 và DR 10 có được k? hay 1 cái 11 là đủ
By kittyphuongnguyen
#604944 máy kiểu gì thì cũng phải cài đầy đủ directx, đây là thư viện hỗ trợ chứ không phải là 1 soft độc lập, nên không phải có phiên bản này thì không cần phiên bản kia

chỉ cần tải bản directx9.0c là đầy đủ 9,10,11
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Flemming
#604945 máy kiểu gì thì cũng phải cài đầy đủ directx, đây là thư viện hỗ trợ chứ không phải là 1 soft độc lập, nên không phải có phiên bản này thì không cần phiên bản kia

chỉ cần tải bản directx9.0c là đầy đủ 9,10,11 vậy cái bản có sẵn trong W8 chưa đủ sao bác, bản này với bản có sẵn đó cái nào hơn
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online