Farquarson

Hi all,

Mình bị sự cố làm chậm như thế này (video bên dưới) Mở lên như đang chiếu phim chậm rất ngứa mắt, mình không rõ đã đụng vào chức năng gì. Xin bà con Giúp giúp, xin đa tạ.

lynk_chick1501

Bạn tắt bớt chương trình đi, cùng lúc mà m thấy bạn sử dụng khá nhiều chương trình.

Criston

Bạn tắt bớt chương trình đi, cùng lúc mà m thấy bạn sử dụng khá nhiều chương trình. Mình đâu có mở gì đâu bạn xem kỹ lại đi. Chỉ Firefox + Yahoo thôi. máy mình Core i5 nên mở 2 cái này không vđ gì. Và các ứng dụng ngầm trong Starup của msconfig mình đã tắt rồi. Chẳng hiểu đây là gì.

cài lại windows là nhanh nhất Không biết thì đừng Giúp bậy bạ em út nó cười cưng. Cái này chỉ là hiệu ứng. Dốt cứ nhào vào là bảo cài win.

acme_of_rock

Cái này là do windows thôi, bạn tìm thủ thuật windows 7 có thể có phần này đấy,

mình nhớ là đã đọc cái này ở đâu rồi

mình không dùng w7 nên không quan tâm

thuyvanphan

Cái này là do windows thôi, bạn tìm thủ thuật windows 7 có thể có phần này đấy,

mình nhớ là đã đọc cái này ở đâu rồi

mình không dùng w7 nên không quan tâm Mình cũng có thấy, hồi xưa nhớ có bạn bị y vầy nè...Tiếc là quên mất

khanhkiet8x

Bạn tắt bớt chương trình đi, cùng lúc mà m thấy bạn sử dụng khá nhiều chương trình. Mình đâu có mở gì đâu bạn xem kỹ lại đi. Chỉ Firefox + Yahoo thôi. máy mình Core i5 nên mở 2 cái này không vđ gì. Và các ứng dụng ngầm trong Starup của msconfig mình đã tắt rồi. Chẳng hiểu đây là gì. cài lại windows là nhanh nhất Không biết thì đừng Giúp bậy bạ em út nó cười cưng. Cái này chỉ là hiệu ứng. Dốt cứ nhào vào là bảo cài win. có vẻ như bạn quá rành rồi hỏi chi nữa

mình luôn chọn giải pháp cài lại windows (chỉ mất 3s ) để giải quyết hàng ngàn lỗi mà không phải tốn thời gian và nhức đầu tí nào

mr_gio

có vẻ như bạn quá rành rồi hỏi chi nữa

mình luôn chọn giải pháp cài lại windows (chỉ mất 3s ) để giải quyết hàng ngàn lỗi mà không phải tốn thời gian và nhức đầu tí nào Thì đó là cách của bạn, đâu nhất thiết phải chọn cách cài win. Cài windows 3S, đâu bạn Upload cái Video đó lên xem nào. Mấy người múa lửa mình không cần help. đừng làm mất time người khác.

Berke

Đã xử lý xong, cái này chỉnh trong system properties. bỏ cái box Aimated. thế mà làm mình bực nảy giờ. Thank 2 Bác gì đó Giúp cài lại windows nha. Mình thật mình chẳng thích cài win.

quyendieu84

Xem lại tần số màn hình xem bạn ơi! Card rời thì nó có nhiều chế độ tinh chỉnh có thể bạn để refresh rate của no xuống thấp quá nên trông nó chậm! Không phải thì đừng ném gạch minh như mấy bạn kia nhé!

nh0c_kute_112

Thì đó là cách của bạn, đâu nhất thiết phải chọn cách cài win. Cài windows 3S, đâu bạn Upload cái Video đó lên xem nào. Mấy người múa lửa mình không cần help. đừng làm mất time người khác. xem bài dưới chữ kí chưa

bạn hỏi thì phải tế nhị, cứ như dạy bảo người khác vậy

Đã xử lý xong, cái này chỉnh trong system properties. bỏ cái box Aimated. thế mà làm mình bực nảy giờ. Thank 2 Bác gì đó Giúp cài lại windows nha. Mình thật mình chẳng thích cài win. corei5 gì yếu thế

Mình đâu có mở gì đâu bạn xem kỹ lại đi. Chỉ Firefox + Yahoo thôi. máy mình Core i5 nên mở 2 cái này không vđ gì. Và các ứng dụng ngầm trong Starup của msconfig mình đã tắt rồi. Chẳng hiểu đây là gì. Core i5 mà chrome + fifox mà lạng vậy à? Nhìn cái Cute Screen nghĩ là máy đang dùng nhiều phần mềm. Nhìn cài nhiều chương trình thế mà cài windows thì cũng phí. Sử dụng mấy phần mềm dọn dẹp rác, quét virus toàn máy xem.

hoangyen_tyt91

Đã xử lý xong, cái này chỉnh trong system properties. bỏ cái box Aimated. oánh dấu, khi nào gặp lỗi này thì còn có cái mà xem (máy e cũng hay bị lỗi vặt )

lephuong_rong

oánh dấu, khi nào gặp lỗi này thì còn có cái mà xem (máy e cũng hay bị lỗi vặt ) máy Pentium IV bật cái đó còn chẳng sao bác à

Các chủ đề có liên quan khác