Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hadieumuaheruclua
#603356 Em sử dụng onekey ghost để tiến hành ghost lại máy,với bản ghost windows 7 em tải trên mạng về !!

Đã check bản ghost jui !! và nó còn báo :
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhưng khi em ấn để tiếp tục cài đặt thì nó lại không chạy !! Và hiện

Em cũng đang sử dụng windows 7 nhưng bản đời đầu,em muốn lên đời cho máy một tí là dùng bản ghost windows 7 ultimate 32 bit SP1 !!

Mong các Pro giúp em với !!
By hong.traitim
By dunghoi_visao_anhyeuem_hd2007
#603430 có thể bị lỗi gì đó của phần mềm trong quá trình sử dụng. bạn thử di chuyển cả onekey và bộ ghost ra ngoài phân vùng D, không để nó ở thư mục nào cả và thử lại xem sao.
By lamotoctem
#603431 Vừa thử xong,tớ chuyển sang ổ E cũng không được !! Không biết làm sao nữa--chán quá bác ạ !!

Ngồi cả buổi chiều loay hoay mà không Gh0st được !! Buồn ghê !!
By vulinh_pc
#603432 Vừa thử xong,tớ chuyển sang ổ E cũng không được !! Không biết làm sao nữa--chán quá bác ạ !!

Ngồi cả buổi chiều loay hoay mà không Gh0st được !! Buồn ghê !! có khi lỗi onekey ghost mất rồi. bạn thử tải file mới về xem sao.

còn không thử cách tạo USB ghost thử xem đi bạn
By dreams_realization
#603433 Em sử dụng onekey ghost để tiến hành ghost lại máy,với bản ghost windows 7 em tải trên mạng về !!

Đã check bản ghost jui !! và nó còn báo :

Nhưng khi em ấn để tiếp tục cài đặt thì nó lại không chạy !! Và hiện

Em cũng đang sử dụng windows 7 nhưng bản đời đầu,em muốn lên đời cho máy một tí là dùng bản ghost windows 7 ultimate 32 bit SP1 !!

Mong các Pro giúp em với !! onekey ghost sài không dc thì sài cách khác, thiếu gì cách làm, USB, đĩa hirent boot, thử đi nhé
By Andrew
#603434 ghost của nỏtron đó mà phang ,1 lần thôi là nhớ cách làm ,miễn đừng lộn phân vùng được rồi

vã lại file đó có đúng là file ghost thật không ,dùng phần mềm xem file ghost thử đi đã ,có lỗi không mới tính
By Ordwald
#603435 file ghost của bạn bị lỗi thì phải,hồi trc mình cũng bị 1 lần,ghost file đấy đĩa không khởi động lên được,onekey thì cũng thay mấy bản cũng thế

theo mình thì bạn nên down bản ghost # về mà sài
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online