minh_handsome

Hôm qua mình vẫn chơi AOE bình thường nhưng sau đó mình quét virut cho máy và avira đã xóa mất 2 files .dll(mình nghĩ đây là nguyên nhân) và sau đó Garena không chơi được nữ.Nó hiện như thế này

Và cuối cùng là như thế này

Các bro giúp mình cái nha.Thank mợi người nhiều.À mình đã gỡ và cài lại Garena nhưng vẫn bị lỗi như thế

Obrien

thế thì bạn biết 2 file .dll đó tên gì ko? nếu biết thì tải lại dán nó vào chỗ cũ. (trình diệt virus có ghi đường dẫn và file cụ thể mà)

shini_de

thế thì bạn biết 2 file .dll đó tên gì ko? nếu biết thì tải lại dán nó vào chỗ cũ. (trình diệt virus có ghi đường dẫn và file cụ thể mà) chịu khi đó cũng không cẩn thận cop 2 files đó lại mà xóa hẳn luôn.híc.có cách nào khác không bạn

bạn xem lại chương trình diệt virus của bạn xem nó có lưu cái đường dẫn file đó không nhé. nếu có thì copy máy khác thẩy qua nguyên folder luôn.

Không thì mình đoán, thường .dll sẽ nằm trang thư mục system32. bạn kiếm máy nào chạy tốt, không lỗi thì copy nguyên thư mục dán đè lên.

bạn xem lại chương trình diệt virus của bạn xem nó có lưu cái đường dẫn file đó không nhé. nếu có thì copy máy khác thẩy qua nguyên folder luôn.

Không thì mình đoán, thường .dll sẽ nằm trang thư mục system32. bạn kiếm máy nào chạy tốt, không lỗi thì copy nguyên thư mục dán đè lên. để mình thử xem đã nha.mà không cùng loại máy vẫn được hả bạn.mình dùng dell mà lấy cái file đó của acer hay hp vẫn dùng được à

Kenny

để mình thử xem đã nha.mà không cùng loại máy vẫn được hả bạn.mình dùng dell mà lấy cái file đó của acer hay hp vẫn dùng được à thử đi, chắc được mà, miễn cùng win. nhưng đề fong thì nhớ sao lưu lại trước khi làm nhé. có gì còn biết mà "trở về" không thì đừng đổ thừa mình đấy. dân IT thì dám chơi dám liều nhé

tamthainguyen81

thử đi, chắc được mà, miễn cùng win. nhưng đề fong thì nhớ sao lưu lại trước khi làm nhé. có gì còn biết mà "trở về" không thì đừng đổ thừa mình đấy. dân IT thì dám chơi dám liều nhé ẹc,nguy hiểm nhỉ.mình dân cầu đường.chẳng phải IT đâu thôi cứ cop 1 bản dự phòng.cùng lắm là cài lại windows chứ j.ko sợ

Yardley

ẹc,nguy hiểm nhỉ.mình dân cầu đường.chẳng phải IT đâu thôi cứ cop 1 bản dự phòng.cùng lắm là cài lại windows chứ j.ko sợ ẹc, thế ak. copy cái thư mục system32 thôi được rồi. Mình không có chơi game nên không biết gì về game hết. hjhj. tại thấy bạn hỏi mà không ai trả lời hết nên bay vào chém luôn.

thesunshin123

đay là lôi tự nhiên của Win7 hay Win8 khi file đl không đáp ứng đủ nhu cầu của Game bạn chỉ cần nhân vào stop.. rồi khởi dộng lại

Jarron

ẹc, thế ak. copy cái thư mục system32 thôi được rồi. Mình không có chơi game nên không biết gì về game hết. hjhj. tại thấy bạn hỏi mà không ai trả lời hết nên bay vào chém luôn. thôi chả dám chơi kiểu này đâu,sợ.đang giai đoạn làm đồ án mà cài lại windows là khổ lắm

đay là lôi tự nhiên của Win7 hay Win8 khi file đl không đáp ứng đủ nhu cầu của Game bạn chỉ cần nhân vào stop.. rồi khởi dộng lại bạn nói thế nghĩa là thế nào.bấm vào stop rồi khởi động lại Garena à.mình làm rồi mà vẫn bị thế,híc

Các chủ đề có liên quan khác