Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
#600222 Mình thỉnh thoảng bị lỗi thiếu 1 phần giao diện như trong hình bôi đỏ. Không chỉ phần mềm PDF Split-Merge này mà 1 số chương trình khác như các bản Patch. Mình dùng win7 64bit màn hình full HD 1080p. Ai biết mình bị sao và sửa giúp mình với. Thank nhiều.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Còn đây là giao diện chuẩn mình cop trên trang chủ.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By niemtinnoiay89
#600288 Nhiều khi lỗi này bất tiện đến nỗi mìnhdùng các bản patch còn không hiển thị nút patch với nút tắt
By levanhai1978
#600291 lỗi này liên quan đến card màn hình cũng nên, kiếm cái nào phù hợp tý đi bạn Từ trước đến h mình bị nhiều rùi nhưng thấy không cần thiết nên không sửa, mình đã update driver vga của mình trên trang chủ bản mới nhất rồi cũng không dc. VGA của mình là geforce GT 540.
By sky_walker
#600293 có thể phần mềm đó chưa thiết kế đúng giao diện tương thích với màn hình độ phân giải full hd của bạn. Nhưng mình nghiêng hơn về gt tại con card màn hình của bạn hơn. Có thể driver chưa đúng hay bị lỗi. bạn cài thử driver card rời trên trang chủ hãng máy bạn xem
By Caddell
#600294 có thể phần mềm đó chưa thiết kế đúng giao diện tương thích với màn hình độ phân giải full hd của bạn. Nhưng mình nghiêng hơn về gt tại con card màn hình của bạn hơn. Có thể driver chưa đúng hay bị lỗi. bạn cài thử driver card rời trên trang chủ hãng máy bạn xem Mình thường xuyên update card màn hình khoảng 2 3 tháng 1 lần tự động tìm kiếm bằng NVIDIA mà, qua nhiều lần update nhưng cũng chẳng lần nào dc.
By thanhynhan
#600296 thử đổi resolution màn hình xuống thấp hơn Thử rùi mà không dc a ạ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online