Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyen_manh_h
#599859 bạn vào acronis true image xóa phân vùng e và C đi rùi nắm phân vùng D kéo về bên phải cho nó lấp phân vùng e đi là ok
By hotboy_kinhthi
#599860 ban xem vào properties giống thế này ko

ko giống thì cấp full cho administrators sau đó dùng tài khoản administrator truy cập thử. hy vọng ổn
By nancylove725
#599862 ban xem vào properties giống thế này ko

ko giống thì cấp full cho administrators sau đó dùng tài khoản administrator truy cập thử. hy vọng ổn k cấp lại được bạn ơi
By Avniel
#599864 1. Mình sửa lại link dùm bạn:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

2. Sao ổ C của bạn lại là Local disk? Vậy ổ Primay ở đâu? Lộn tùng phèo hết trơn. Rắc rối là từ chỗ này. Không khéo sau khi thao tác chia, gộp ổ xong lại không vào được Win. Giờ một số file hệ thống (boot) của windows có thể đang nằm ở Primary partition.

3. Bạn không thể gộp E vào C vì bị D ngăn cách. Bạn hãy copy dữ liệu từ D sang E sau đó delete partition D rồi gộp vào C. Sau khi gộp xong bạn có thể đổi tên E thành D nếu muốn.
By hoangkhws
#599865 hình như trong effective access nó cho cấp full lại thì phải. nhấn vào dấu check gì đó, hình như thế.

p/s hồi nãy mình không xem hình bạn trước. mình đã thử cả rồi..k được bạn ah
By thuongnguyen900620
#599866 1. Mình sửa lại link dùm bạn:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

2. Sao ổ C của bạn lại là Local disk? Vậy ổ Primay ở đâu? Lộn tùng phèo hết trơn. Rắc rối là từ chỗ này. Không khéo sau khi thao tác chia, gộp ổ xong lại không vào được Win. Giờ một số file hệ thống (boot) của windows có thể đang nằm ở Primary partition.

3. Bạn không thể gộp E vào C vì bị D ngăn cách. Bạn hãy copy dữ liệu từ D sang E sau đó delete partition D rồi gộp vào C. Sau khi gộp xong bạn có thể đổi tên E thành D nếu muốn. tks bạn..mình hiểu cách gộp rồi..còn ổ C local disk chỉ là tên thôi
By quoc_bao444
#599868 kích hoat user Admin,sau đó xoá user đang dùng nhé bạn có thể chỉ cụ thể không..mình hơi con gà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym