mấy hôm trước không biết em nghịch cái gì mà bây giờ nó làm em khó chịu quá, em cũng không biết tả như thế nào để các thím hiểu ( em dốt văn mà ) nên em cứ giả sử như này cho dễ hiểu :

giả sử : em có 1 file tên là A, bên trong file A này có 3 file khác là B,C,D

khi em kích chuột để xem nội dung bên trong của file A ( tức là xem 3 file B,C,D) thì nó lại xuất hiện 1 cửa sổ mới , bên trong cửa số này có 3 file B,C,D. vấn đề là nó vẫn giữ cửa sổ cũ . Và lúc này máy em có 2 cửa sổ , Lúc đầu máy em chuyển từ cửa sổ cũ ( cửa sổ chứa file A) thành luôn cửa sổ chứa file B,C,D chứ không xuất hiện thêm cửa sổ nào nữa. Em không biết làm sao có thể chỉnh nó quay trở lại trạng thái ban đầu vì cứ hễ mở 1 file ra là nó lại mở thêm 1 cửa sổ, tới lúc tắt đi rất chi là bực mình vì có quá nhiều file phải tắt

Thím nào có biết giúp em với . thanks các thím trước ^^

Hodei

đúng là khó hiểu thật

thử chỉnh như sau:

^ nhanh thật

đúng là khó hiểu thật

thử chỉnh như sau:

^ nhanh thật em cũng làm như thế rồi. nhưng nó vẫn vậy. các bạn giúp em với

em cũng làm như thế rồi. nhưng nó vẫn vậy. các bạn giúp em với làm như trên mà không được thì chắc lỗi gì đó ùi, quét virus hết toàn bộ máy thử đi bạn.

Fenton

em dung BK pro bản quyền hẳn hoi, mới quét nhưng không thấy con nào cả

Edmond

Chính xác trường hợp này do virus gây ra rồi. Nên quét toàn bộ máy tính trước khi dùng tiếp.

Breandan

Cách khắc phục cũng đơn giản thôi! Nhưng rất tiếc bạn lại yêu cầu các "thím" giúp đở mà mình không phải "thím". Sorry vì spam!

autorun.ini chứ gì nữa @@" quét virus xem hết không

từ "Thím" mình mới đọc bài thì chẳng mún đọc nữa . Những thấy có vẻ như câu hỏi hay nên mình đọc tiếp

bỏ từ "Thím" đi nhé nếu không thì người ta đánh giá bạn

tranmaluc78

hic, mình chỉ nói vui vui thôi chứ có gì đâu mà các bạn quan trọng hóa lên thế.

thôi thì mình xin lỗi những ai cảm giác khó nghe. thật lòng là mình cũng chỉ muốn nói vui thôi chứ không có ý gì khác @@

dth_75

mình cũng quét rồi. được 9 cậu, quét thêm lần nữa thì không thấy cậu nào, nhưng máy vẫn giữ như cũ, không có gì biến chuyển cả @@

Các chủ đề có liên quan khác