hoangxuantmt

E có file đuôi PDF muốn chuyển đuôi thành doc nhưng khi đã dùng phần mềm đổi rùi, được rùi nhưng lại lỗi font không thể xem được ak, mọi ng koi test dùm e nha, đây là link

pe_su_gl_16

up lại đi bạn không down dc đâu k dow đưọc lun...po tay 2 bạn không giúp thì đừng có spam nhé, m vẫn down được, có bị j đâu, trong fr bị vấn đề này nhìu rùi, đừng có lấy link hư ra làm nguyên nhân để spam nhé

Coed

Thật sự là tải không được. bạn tải file về và up lại lên host khác mình thử xem sao nhé. hay không đưa link trực tiếp từ tailieu.vn cũng được.

2 bác ở trên nói không sai đâu bạn à.

Thật sự là tải không được. bạn tải file về và up lại lên host khác mình thử xem sao nhé. hay không đưa link trực tiếp từ tailieu.vn cũng được.

Chuẩn men! Leech link kiểu này chỉ được ngay lúc đó thôi, còn sẽ die ngay lập tức. Chuyển pdf sang doc thì bạn nên dùng Solid converter hay ABBYY FineReader.

Chuẩn men! Leech link kiểu này chỉ được ngay lúc đó thôi, còn sẽ die ngay lập tức. Chuyển pdf sang doc thì bạn nên dùng Solid converter hay ABBYY FineReader. Chuẩn rồi , mình xin thêm là nên xài thằng ABBYY FineReader , có thể đến 98% đấy , hỗ trợ cả tiếng việt

Chuẩn men! Leech link kiểu này chỉ được ngay lúc đó thôi, còn sẽ die ngay lập tức. Chuyển pdf sang doc thì bạn nên dùng Solid converter hay ABBYY FineReader. Chuẩn rồi , mình xin thêm là nên xài thằng ABBYY FineReader , có thể đến 98% đấy , hỗ trợ cả tiếng việt leech link này không phải e leech đâu, mà e nhờ a @phongtran27 leech dùm đấy, nhưng khổ nỗi tải về dùng phần mềm AnyBizSoft PDF to Word chuyển đổi thì lại xảy ra cơ sự, ban đầu đổi thì % rất là nhanh, nhưng khi chuyển sang thì lại không xem được, bị lỗi font.

mà e chả bít up lên host nào nữa cả, e không có nick, chỉ có mỗi nick Ym! và Gm thui

ebook tiếng việt, có thể nó xài font .vn, bạn dùng GTV hay Unikey convert sang Unicode thử xem sao

MSW2013 hỗ trợ convert pdf sang docx đấy

À quá trình chuyển pdf -> doc là quá trình scan text từ hình nên bạn phải kiếm chương trình nào hỗ trợ chuyển đổi tiếng việt thì mới k bị lỗi, chương trình bình thường chỉ xài tốt cho tiếng anh thôi.

congnghe

leech link này không phải e leech đâu, mà e nhờ a @phongtran27 leech dùm đấy, nhưng khổ nỗi tải về dùng phần mềm AnyBizSoft PDF to Word chuyển đổi thì lại xảy ra cơ sự, ban đầu đổi thì % rất là nhanh, nhưng khi chuyển sang thì lại không xem được, bị lỗi font.

mà e chả bít up lên host nào nữa cả, e không có nick, chỉ có mỗi nick Ym! và Gm thui Gửi m link gốc file đó m leech qua MF cho rồi sửa tiếp (Dùng cái này:ABBYY FineReader chuyển mà )

Các chủ đề có liên quan khác