Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Misu
#598613 Admuncher chặn triệt để nhưng gặp rắc rối không ít vì nhiều trang nếu chặn hết quảng cáo thì không xài được cái này thì không biết
By huyenpro_blog
#598614 Mình chỉ xài Portable FireFox kèm 2 add-on : Adblock Plus và IDmmz cc

Cài nhiều add-on sẽ làm FF chạy nặng hơn nhiều
By Ferguson
#598615 Addon thì mình xài 4 thằng:

1, idm cc (dĩ nhiên ^^)

2, translate menu (dịch văn bản, khá tốt)

3, Multifox (cái này để multi nhiều tài khoản, khá thích hợp cho các bạn chơi webgame hay muốn clone )

4, bugmenot (đăng nhập các forum = tài khoản dc share trên mạng, hỗ trợ khá nhiều trang, cả việt nam lẫn nước ngoài, rất hữu ích với những bạn muốn tải file từ các trang bắt đăng kí thành viên để xem liên kết )

Addon hỗ trợ tốc độ cho ff thì mình k tin dùng ^^, chỉ dùng ccleaner dọn rác thôi.

bonus cho bạn nào vẫn nghĩ là memoryfox thực sự có tác dụng tham khảo: ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Ruby_Thanh
#598616 Addon thì mình xài 4 thằng:

1, idm cc (dĩ nhiên ^^)

2, translate menu (dịch văn bản, khá tốt)

3, Multifox (cái này để multi nhiều tài khoản, khá thích hợp cho các bạn chơi webgame hay muốn clone )

4, bugmenot (đăng nhập các forum = tài khoản dc share trên mạng, hỗ trợ khá nhiều trang, cả việt nam lẫn nước ngoài, rất hữu ích với những bạn muốn tải file từ các trang bắt đăng kí thành viên để xem liên kết )

Addon hỗ trợ tốc độ cho ff thì mình k tin dùng ^^, chỉ dùng ccleaner dọn rác thôi.

bonus cho bạn nào vẫn nghĩ là memoryfox thực sự có tác dụng tham khảo: ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thế là bài viết lại ngắn đi 1 ít rồi
By babe.bong
#598619 mình xài ff, lâu lâu nó cứ bị đơ. bro nào bít tại sao hok nó load quá nên đơ thôi, vài giây ý mà. xong lại chạy như điên thôi
By caubevosong2
#598621 mình xài ff, lâu lâu nó cứ bị đơ. bro nào bít tại sao hok có thể do nóng máy ,có chương trình chạy ngầm[ task manager kiểm tra], rác nhìu quá[ dùng ccleaner] ,nếu không phải những lỗi ấy thì mình chịu
By Hadrian
#598622 Portable muôn năm Chuẩn .

Portable fireFox chạy ổn định, khi bị trục trặc thì chỉ cần xoá đi , cho bản khác vào là ok

Các add-on vẫn tích hợp đầy đủ
Kết nối đề xuất: