Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cauvongtuyet_mc
#596255 sợ gì chứ,mình phá tơi bời khói lửa. vậy thì được rồi. thích những người như bạn. học tin học mà sợ hư máy thì học làm gì!!!
By penhox_codon
By langtu2004lk
#596260 Dân không chuyên đọc vào loạn cả mắt, thanks bạn phát vì đã chia sẻ cho mọi người

P/S: Bạn nói đổi giao diện Wellcome của windows 7 thì phải làm sao bạn?
By daobathuy
#596261 tui nhớ có 1 ebook chuyên về Registry của anh Trần Quang Hải sao bạn không giới thiệu luôn ?

---------------------------------

Nếu ý định post nhằm google index và tạo ra nguồn tài liệu dễ dàng tra cứu online thì bạn nên post count đầy đủ, đặt tag "code" rõ ràng và nên chiếm lấy cả #2 -> #4 để viết bài của mình.
By forever_love932000
#596262 tui nhớ có 1 ebook chuyên về Registry của anh Trần Quang Hải sao bạn không giới thiệu luôn ?

---------------------------------

Nếu ý định post nhằm google index và tạo ra nguồn tài liệu dễ dàng tra cứu online thì bạn nên post count đầy đủ, đặt tag "code" rõ ràng và nên chiếm lấy cả #2 -> #4 để viết bài của mình. Like chữ kí của bạn
By pe_kute_bun
#596263 Bài này đã được bình chọn 5 sao rồi cơ à Mình không có tự vote (không biết ai nữa)

P/S: Bạn nói đổi giao diện Wellcome của windows 7 thì phải làm sao bạn?

Khi bạn khởi động windows 7 ấy, nó có xuất hiện màn hình màu xanh nước biển, hiện chữ welcome (hay khi bạn lock máy nó cũng hiện). Có một số phần mềm cho phép đổi hình này sang 1 hình khác theo ý mình. Nhưng mà bạn có thể thao tác với registry và group policy để tự đổi được, không cần tới Phần mềm làm gì.

Mình buồn vì thằng win8 ra nó đã cho đổi luôn trên hdh rồi, không cần phả thủ công như win7 nữa. thế là thất truyền. hjhj

Ngoài ra bạn cũng có thể dùng registry để chỉnh chat yahoo nhiều nick nữa. Nhung mình nghĩ cái này đa số các bạn cũng biết nhiều nên không hướng dẫn

tui nhớ có 1 ebook chuyên về Registry của anh Trần Quang Hải sao bạn không giới thiệu luôn ?

Thank bạn nhắc nhở, cái này có nghe nhưng mình thấy bao nhiêu đó nhiều quá nên chưa tìm hiểu thêm. Bạn có lòng tốt thì share mọi người luôn yk.
By Brittain
#596264 mình có cái ebook này,cho mọi ng tham khảo lun
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym