Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Shawn
#596307 Chủ thớt siêng post thật. Góp ý nên edit lại bài, rút ra những ý quan trọng thôi, trình bày gọn, dễ hiểu để mọi người đều có thể tham khảo được
By MacQuaid
#596308 Chủ thớt edit bài lại đi thớt ơi, dài khủng khiếp, nhìn thì tò mò có chút hứng thú nhưng nhìn vài dòng lăn chuột xuống mỏi tay nên không muốn đọc luôn...Bác trích 1 vài cái quan trọng nhất, còn chi tiết thì chuyển qua PDF hay CHM up lên cho mọi người thì được Ý kiến rất hay. Thank nhé. mình sẽ làm theo
By cunpurk
#596310 _Bạn thớt này cư xử dễ thương nhỉ?!

_Up 2 bài dài như vậy cho mọi ng đọc mà bài mình ngắn vậy không thèm đọc à

_Uỗn công minhg góp ý chân thành vậy mà cũng không thèm thanks luôn. Có phân biệt đối xử không vậy

P/S: Chán bạn quá. Chúc topic ngày 1 đông khách
Ý kiến rất hay. Thank nhé. mình sẽ làm theo
By heocon_lovelove
#596311 _Bạn thớt này cư xử dễ thương nhỉ?!

_Up 2 bài dài như vậy cho mọi ng đọc mà bài mình ngắn vậy không thèm đọc à

_Uỗn công minhg góp ý chân thành vậy mà cũng không thèm thanks luôn. Có phân biệt đối xử không vậy

P/S: Chán bạn quá. Chúc topic ngày 1 đông khách Mình thanks cho bạn rồi đó
By dca20
#596312 _Thớt đang thử thách sự kiên nhẫn của mọi ng rồi...

_Ko biết thớt được chưa?! Nếu đọc rồi thì thớt cần chỉnh lại bố cục cho bài viết đi. Cái nào không cần thiết thì lượt bỏ đi; phần chi tiết, đi sâu vào nội dung thì nên để trong HIDE. Còn những ý tổng quát, từng phần thì nên chia thành từng đoạn, làm nỗi bật lên.

_Như thế này thì không thu hút ng đọc mà còn gây khó chịu đấy.

P/S: Mình không biết trong #6 có bao nhiêu bạn đọc hết rồi, còn mình chỉ mới đọc được có phần đâu. Phần sau... sorry nhé. Hôm qua lu bu, hôm nay rãnh lên thanks cho bạn vui. hjhj. Thank đã góp ý
By nguyen_hoang
#596314 2 bài bạn post là cùng 1 loại hã. uh, 1 bài là giới thiệu. còn bài là chuyên về sử dụng. Mình không có soạn lại nên hai bên nó trùng hơi nhiều.

Tính up chung bài luôn mà nó dài khiếp wa
By Clark
#596316 _Mình đọc hết 2 bài của bạn rồi. Nhưng vẫn chưa biết khắc phục lỗi này

_Chưa thấy hướng dẫn cách khai báo file rundll

_Khi vào control panet -> Tìm và khắc phục vấn đề thì hiện ra thông báo "There was a problem starting werconcpl.dll The specified module could not be found"
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

_Mình cũng thử vài cách tình được trên gg rồi mà vẫn hiện ra thông báo này, mặc dù không có vấn đề nào về mạng

_Bạn thớt giúp mình sửa lỗi này cái. Thanks nhiều
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym