Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cobegalang09
#592000 máy em như vậy đó...em không bit chụp ảnh post lên mấy bác thông cảm cho em nha......
By Hamish
#592001 theo thông tin thì máy bạn là

CPU Intel(R) Core(TM) i5-2450M CPU @ 2.50GHz (4 CPUs), ~2.5GHz

RAM 4GB

VGA Intel(R) HD Graphics 3000

Windows 7 Professional 32-bit SP1

Nếu còn bảo hành thì hỏi nơi bảo hành

Máy bạn chơi game giật cũng bình thường thôi

Lúc chơi game nên cắm bộ sạt vào
By panteupo001
#592002 em đi bảo hành mấy lần ùi anh ơi...cũng không giải quyết dc vấn đề này...có khi nào do card màn hình không anh?em có thay màn hình nhưng mấy cái vụ cảd màn hình em không biết
By Deependu
#592003 em đi bảo hành mấy lần ùi anh ơi...cũng không giải quyết dc vấn đề này...có khi nào do card màn hình không anh?em có thay màn hình nhưng mấy cái vụ cảd màn hình em không biết bạn tải EasyDriverPack dành cho Win7 32bit về cài theo hướng dẫn ở mục 2.a ở topic này xem
By aikiutuido_cobanmatchotuiday
#592004 laptop em có 1 cái card màn hình trong máy thui...còn trong bảo hành sao mua card rời dc.....hjx....nhìu anh chị nói cần có card màn hình rời...hjx hjx
By pandzeus
#592005 intel hd 3000 là đủ chiến mấy game đó rồi, khi chơi game thì cắm cục sạc vào, ngoài ra thì bạn chuyển về 32bit đi chứ ai lại để 16bit thế
By kiepphongtran1888
#592006 theo thông tin thì máy bạn là

CPU Intel(R) Core(TM) i5-2450M CPU @ 2.50GHz (4 CPUs), ~2.5GHz

RAM 4GB

VGA Intel(R) HD Graphics 3000

Windows 7 Professional 32-bit SP1

Nếu còn bảo hành thì hỏi nơi bảo hành

Máy bạn chơi game giật cũng bình thường thôi

Lúc chơi game nên cắm bộ sạt vào game gì mà giật chớ nếu chơi 3 game online bình thường thì làm sao giật được bác này core i5 cơ mà
By hoangoclan20337
#592009 chỉ chơi game mới giật hay làm việc khác cũng giật?

cấu hình đó mà chơi game online giật thì cần xem lại

1. Nếu máy còn BH hãng thì gởi BH gấp

Khả năng nóng máy loại trừ( không lẽ bạn chơi game 12/24h)

2. Còn hết BH máy giật do nhiều nguyên nhân : test CPU (keo tản nhiêt), Ram, HDD (bad)

3. Quét virus, tìm bản windows xp chuẩn cài xem sao?

Bạn nói bệnh cụ thể hơn nữa sẽ dễ đoán bịnh nhé. Thân!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym