Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Brady
#592022 Vậy là mới cài Driver chứ đã Add được máy in đâu, nếu đã Add Printer thành công bạn vào trong Devices and Printers sẽ có Canon LBP 2900 của bạn. Và khi đó việc in ấn thì đơn giản hơn rồi.
By tung_peter
#592023 Máy tui cũng thường xuyên bị lội với máyin Canon lbp 2900

Mấycif windows 8 office 2013 active by phone hết rùi

nhưng máy in cứ vài hôm lại hỏng không in được; vào word excel để in không tìm dc máy in word treo máy luôn

vào add device printer cũng treo luôn

phải cài lại máy in (mà gỡ máy in cũng rất khó thường xuyên bị treo)

dc vài hôm lại bị

ai đã khắc phục dc xin chỉ giáo... thanks nhiều......
By kntphuc
#592024 Máy tui cũng thường xuyên bị lội với máyin Canon lbp 2900

nhưng máy in cứ vài hôm lại hỏng không in được; vào word excel để in không tìm dc máy in word treo máy luôn

phải cài lại máy in (mà gỡ máy in cũng rất khó thường xuyên bị treo)

dc vài hôm lại bị

ai đã khắc phục dc xin chỉ giáo... thanks nhiều...... Nếu in trực tiếp từ mạng, hay từ file text có vấn đề gì k bạn, hay chỉ có vấn đề với office 2013.
By Garmann
#592025 Máy tui cũng thường xuyên bị lội với máyin Canon lbp 2900

ai đã khắc phục dc xin chỉ giáo... thanks nhiều...... cái này chắc do driver không hạp chăng. bác thử lên trang chủ của canon xem có driver cho windows 8 phù hợp. nhà mình thì HP cũng mới có driver.
By nHoC_b0oNg
#592026 cái này chắc do driver không hạp chăng. bác thử lên trang chủ của canon xem có driver cho windows 8 phù hợp. nhà mình thì HP cũng mới có driver. Mình dow Phần mềm mới nhất của nó rồi chỉ có cho windows 7 trở về thôi, không có cho windows 8

cứ cài mấy hôm lại bị đơ... in gì cũng bị cả file text...

lúc đã bị nháy vào máy in là đơ máy rồi

như kiểu đường dẫn đến máy in bị toi vậy...

chưa biết khắc phục thế nào toàn hì hục gỡ rồi cài lại ...cứ thế...cứ thế .... chán quá
By traideploangiangho
#592027 Nếu in trực tiếp từ mạng, hay từ file text có vấn đề gì k bạn, hay chỉ có vấn đề với office 2013. Lỗi office 2013 thì kiểm tra như thế nào... khắc phục ra sao vậy bạn... mình cài lại office cũng 3 --4 lần rồi (tất nhiên cùng 1 bản 0ffice 2013 32 bit
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym