Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By xoaixanhchuachat
#591587 cách này tốt đấy có tác dụng từng trang 1 Có 2 mục check khi khi hiện bảng Don't start downloading......, bạn check vào 2 ô thì trang đó IDM sẽ không tự động tải dạng file đó nữa, do bạn chỉ để mặc định là check 1 ô rồi cho qua nên mới có chuyện tác dụng cho từng trang.

Bạn có thể tham khảo bài viết sau:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By hoangkhws
#591588 Không sao đâu bạn à, nó vẫn bắt link như thường nhưng không hiện bừa bãi bắt tải thôi.

Bạn nên bỏ 2 đuôi là mp3 và mp4 đi....

Chúc bạn thành công! Nó vẫn bắt link nhưng phải khi mình click vào nut Download thì mới được, các trang có nút dow thì còn dễ chứ xem video hay web nào đó muốn download cũng chả được, còn cách ấn Canne sau đó nó hiện bảng gì gì đó ấn OK thì trang đó khỏi download bằng IDM luôn,nó không bắt link web đó nữa( nhớ là như vậy).Thôi cứ phiên bản chrome thụt lùi so mới phiên bản IDM là được, đỡ mất công.
By Leonardo
#591589 Nó vẫn bắt link nhưng phải khi mình click vào nut Download thì mới được, các trang có nút dow thì còn dễ chứ xem video hay web nào đó muốn download cũng chả được, còn cách ấn Canne sau đó nó hiện bảng gì gì đó ấn OK thì trang đó khỏi download bằng IDM luôn,nó không bắt link web đó nữa( nhớ là như vậy).Thôi cứ phiên bản chrome thụt lùi so mới phiên bản IDM là được, đỡ mất công. Thử cài Cr-ack idm mới nhất xem!

Cũng có vài trang IDM không thể bắt link được đâu bạn. bạn có thể cài addon: FVD Video Downloader. Hầu như media nào trên websites nó đều bắt được link (trừ Youtube ). Khi addon này bắt link thì bạn copy link mà addon này bắt được rồi dán vào idm. Như vậy cũng OK!
By leduybt
#591590 Thử cài Cr-ack idm mới nhất xem!

Cũng có vài trang IDM không thể bắt link được đâu bạn. bạn có thể cài addon: FVD Video Downloader. Hầu như media nào trên websites nó đều bắt được link (trừ Youtube ). Khi addon này bắt link thì bạn copy link mà addon này bắt được rồi dán vào idm. Như vậy cũng OK! Oack, có phải mình bị đâu bạn, đang giúp bạn chủ PIC mà.Cũng là ý hay!
By bachhop172000
#591591 1. bạn bật IDM --> Options -> File Types -> xóa Mp3 (trong ô Automatically ...) ->Ok

Thưởng thức nhạc online nhé!

p/s: sau này mún down lại thì làm ngược lại nha. viết mp3 vào đó
By Ittamar
#591596 Trước mình cũng bị thế, nhưng cũng mày mò. mình vào IDM-> OPTION ->GENERAL -> BỎ CHỌN CHROME rồi lưu lại là dc thì phải.

================================================== ======================
Kết nối đề xuất: