Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By thanhcarter1987
#590435 Tình hình là em có 2 ổ cứng 1 ổ windows 7, 1 ổ windows xp sp3 nhưng em muốn dùng sp3 để chơi game nên ai biết cách chuyển windows 7 thành windows xp thì giúp em với
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Nguyen_yeu
#590468 Bạn đang dùng song song 2 H.Đ.H à? Vậy tạo menu boot (Có thể dùng Easy BCD để tạo) sau đó lúc nào chơi game thì vào XP SP3 mà chơi.
By thangantd
#590472 làm sao chuyển windows 7 thành xp dc bác, nếu ngược lại thì chắc còn được chứ làm sao mà chuyển như bạn nói được. nếu cài song song 2 windows thì dùng đĩa windows 7 repaird hay dùng Phần mềm như bạn trên nói là có được menu boot 2 windows thui.
By k_an
#590474 Nếu đang cài 2 hdh thi lúc hiện menu boot lên bác chọn xp rùi vào chơi game, còn nếu muốn chuyển sang windows 7 thì pải restart thui. Mà sao ổ cứng của bác nhỏ thế ?
By Alrik
#590478 Nếu đang cài 2 hdh thi lúc hiện menu boot lên bác chọn xp rùi vào chơi game, còn nếu muốn chuyển sang windows 7 thì pải restart thui. Mà sao ổ cứng của bác nhỏ thế ? Máy của em có 80GB thôi đây này ....................
By be_iu_khunglongcon
#590516 Máy của em có 80GB thôi đây này .................... Hồi trước mình còn xài con máy bàn 40gb, ram 512 , bây h chuyển sang con laptop 150gb mà vẫn còn thấy thiếu
By lieuthuocchotraitim_zh94
#590517 Hồi trước mình còn xài con máy bàn 40gb, ram 512 , bây h chuyển sang con laptop 150gb mà vẫn còn thấy thiếu Dung lượng mênh mông lắm, m vẫn dùng có 40Gb, ATA đây, cài win, để ít phần mềm, ít nhạc là hết. Cần gì thêm thì dùng ổ di động thôi/
By thanhnguyenkun
#590518 Thanks các bạn vì đã góp ý (tại em ngu quá) vậy để em mạn phép hỏi bác bác hướng dẫn em tạo Menu boot luôn cái
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online