Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Burkhart
By rainie_leeyoung
#590535 Tình hình là thế này, mẹ mình là giáo viên, thường ngày dùng máy tính bên trường, bữa trước vào mail mới phát hiện ra là đang vào mail mình thậm chí đọc đúng luôn mấy mail mới gửi đến luôn. Vấn đề là mẹ k biết cả mail lẫn pass của mình, và mình chưa bao giờ động đến máy đó cả. Thế là mình đổi pass ngay lập tức, qua vài tuần bữa nay vào lại máy đó lại vào đúng mail mình nữa rốt cuộc là do nguyên nhân gì ai giúp mình với. bạn đăng nhập xong có logout ra chưa, có xóa history chưa

mình cũng không hiểu rõ vấn đề bạn hỏi, không dùng máy sao biết là máy đang vào mail, lúc thì nói chưa dùng, lúc thì vào lại...
By luuly_maunho
#590538 mẹ bạn là 1 hacker chăng.thì mới gắn keylog để theo dõi hành vi của bạn hacker thì không để lại dấu vết cẩu thả thế đâu bác. theo em nghĩ thì cái khoản chống trojan Google nó cũng vô đối lắm. Bác nên xem lại lần nữa xem có gì sai xót không. Có thể trước khi vào Gmail bác vào đăng nhập youtube hay dịch vụ nào khác của Google rồi.

Nghĩ đi nghĩ lại vẫn thấy điều này là không thể.
By [email protected]
#590539 bạn đăng nhập xong có logout ra chưa, có xóa history chưa

mình cũng không hiểu rõ vấn đề bạn hỏi, không dùng máy sao biết là máy đang vào mail, lúc thì nói chưa dùng, lúc thì vào lại... mình nói rõ từ đầu rồi mà, ở đây k liên quan gì đến history cả, vì máy đó mình chưa hề dùng qua, mà là máy bên trường mẹ mình
By Berenger
#590540 hacker thì không để lại dấu vết cẩu thả thế đâu bác. theo em nghĩ thì cái khoản chống trojan Google nó cũng vô đối lắm. Bác nên xem lại lần nữa xem có gì sai xót không. Có thể trước khi vào Gmail bác vào đăng nhập youtube hay dịch vụ nào khác của Google rồi.

Nghĩ đi nghĩ lại vẫn thấy điều này là không thể. vấn đề là mình k vào máy đó thì sao có thể lưu pass lại được? mình chỉ lưu pass ở máy nhà mà thôi, máy đó mình còn chưa thấy qua nữa là
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym