Firefox của tui sao click chuột phải để nó hiện menu ra nhưng nó đơ bất hiện gì hết...... các bạn biết chỉ dùm...Thank nhiều !!!!!!!!!!!

Durwyn

Hỏi lại: Chỗ nào cũng vậy hay chỉ một vài chỗ nào đó ? Nếu chỉ một vào chỗ nào đó tức là họ vừa disable right click với cái java khá phổ biến là "norightclick".

togepi_151

E k chuột phải được ngay cả trên trang gút gu` (google) .
Có phải tại do nâng cấp firefox 3.5 nên ng` ta bỏ chức năng này ko?

Bornbazine

Mình cũng vậy đó, đang dùng firefox 3.5 dôi lúc bất click được chuột phải, tức ghê cơ nhưng sau khi tắt đi khởi động lại firefox thì lại dùng được

Cũng đang dùng FF 3.5, cũng đôi lúc bất click được chuột phải. Bản mới này có vẻ có vấn đề so với bản trước. Tốc độ cũng chẳng thấy nhanh được hơn bao nhiêu.

nibduong

Mình vừa vào trang chủ Mozilla down bản 3.5_2 thấy vừa khắc phục được lỗi này, chạy ngon hơn có điều vẫn ngốn ram như cũ

Caine

Không phải đâu ạ , mà theo em nghĩ thì mấy cái này là do bản này vẫn còn 1 số lỗi , chắc sẽ có bãn update fixed thôi , các pác cứ chờ xem , chứ em thấy máy em chạy bt hì hì

titi_monkey72

Mình cũng rứa, nâng cấp lên 3.5 xong thì đôi khi bất dùng được chuột phải. Đôi khi tắt FF mở lại cũng rứa, thế mới tức. Tức quá, gỡ ra cài lại cáu cũ ^^

hathivnmp3

em cũng thỉnh thoảng bất dùng được chuột phải trong FF

nên chuyển sang Opera rồi

Stanwick

Mình có lên trang của mozilla được 1 cao nhân khuyên là bỏ add-on yahoo toolbar đi. Mình làm theo và vừa thành công, bạn cũng thử xem sao nhé

Cuithbrig

giờ thì tui lại bị lỗi này, khi duyệt web gặp mấy cái link thường thì ta click vào nó sẽ chạy ra trang khác, nhưng có khi nó chạy, có khi nó trơ trơ, tìm hiểu nhưng chưa rõ nguyên nhân ????????????????????

Quote:

Được gửi bởi banhbaochay

Mình có lên trang của mozilla được 1 cao nhân khuyên là bỏ add-on yahoo toolbar đi. Mình làm theo và vừa thành công, bạn cũng thử xem sao nhé

Cách này giải quyết được vấn đề. Thanks!

mitinnaruto

Quote:

Được gửi bởi banhbaochay

Thank mình vừa làm vậy và oke.nhưng méc lạu thêm 1 tội là dùng yahoo,mỗi lần mở firefox thì nó lại hỏi add thằng yahoo toot,...gì đó còn hỏi là đỏi trang chủ nữa,dù vừa k bảo nó là k hỏi lần sau mà lần nào nó cũng hỏi,...yahoo sài được mà phiền chổ này,........hic.Thank câu trả lời của bạn

Destan

bạn gì nói đúng rùi dó..mấy bạn bỏ addon Yahoo đi là được ak..hehe

Các chủ đề có liên quan khác