barbie_luv_9x

Mình đang định làm một đãi ghost nhưng vẫn chưa biết làm thế nào. Mới chỉ biết là dùng nero để burn đĩa thôi nhưng file ghost của mình những 800MB. Thì phải làm thế nào. CÒn nữa làm thế nào để nó boot vào CD như hiren mà còn bung ghost. Nếu có hình ảnh nữa thì mình rất cảm ơn

php_vn

khi ghost bạn chọn ghost để ghi dĩa là ghost xong nó chía ra nhiều file 700Mb

bạn 800mb là nó chia ra 1 file 700 và 1file 100 ghi ra 2 đĩa ok

Trích:

darklord88

bạn ý hỏi là làm sao mà ghi ra đĩa ma nó tiềm năng tự boot nhu nhưng đĩa ghost ở ngaòi tiệm vẫn bán đó bạn ơi. Bạn biết thì hướng đẫn với. có hình minh họa càng tốt bạn nhé

thoidi

UHm mình làm như cái bài hướng dẫn

Mình burn cả 3 file ghost.exe, gdtphuong.ima, ghostXP.GHO thế mà khi nó boot từ CD thì nó hiện A:/

Mình chả biết làm thế nào nữa

Nản quá. mod nào biết chỉ dùm đi

divang_latoi

Bạn làm ra (tạo) 1 file ảnh rồi khi copy vào ổ cần chứa rồi bung file ảnh ra là được

Perry

Chi tiết đây, tất cả những j` liên quan đến Ghost và Hiren's

HAKUNA_MATATA

Đừng làm Ghost trên đĩa CD bạn ơi, thời (gian) gian ngồi chờ nó ghost thì chi bằng cài lại windows luôn cho rồi, lâu thấy ớn. Còn mấy bản Ghost tự nhận drivers tải trên mạng về thì bất hiểu sao nó lại ghost nhanh trên CD chớ

Turner

Trích:

darklord88

Nếu file ghost 800M thì nên chia 650 và 150 ghi cho chất lượng

Kwan

sao không ghi ra đĩa dvd luôn cho nó lành,cũng mất có 7k thôi mà.
nhân tiện cho mình hỏi với,đĩa ghost có dung lượng bằng tất cà những phần mềm mình vừa tạo trong file ghost đúng ko,vậy tại sao sau khi cài windows xong mà làm ra (tạo) bản ghost thì lại chỉ có mấy mb là sao?

Bartlet

mọi người cho mìn hỏi chút . trong ổ C của mình có file ghost rùi nhưng bất có đĩa ghost. bi giờ mình cài lại windows muốn bung file driver đó ra thì phải làm sao ? chỉ dẫn chi tiết cho mình nhé ? Thank !!

Perry

Trích:

982120

mọi người cho mìn hỏi chút . trong ổ C của mình có file ghost rùi nhưng bất có đĩa ghost. bi giờ mình cài lại windows muốn bung file driver đó ra thì phải làm sao ? chỉ dẫn chi tiết cho mình nhé ? Thank !!

chả hiểu bạn nói gì trong ổ C có file ghost mà cài lại windows thì ổ c còn gì nữa đâu

Các chủ đề có liên quan khác