Christy

hôm trước mình cài windows trực tiếp từ ổ cứng,không hiểu sao giờ ổ windows là ổ d,mặc dù lúc trước mình chọn ổ c,còn ổ d thì thành e,...ai biết làm cách nào để đổi dc tên nó thành c dc ko,thank all

hoangngoctruu

hôm trước mình cài windows trực tiếp từ ổ cứng,không hiểu sao giờ ổ windows là ổ d,mặc dù lúc trước mình chọn ổ c,còn ổ d thì thành e,...ai biết làm cách nào để đổi dc tên nó thành c dc ko,thank all Đổi lại tên ổ đĩa là được mà bạn. chuột phải vào my computer chọn manage rồi chọn Disk management, chọn ổ đĩa bạn muốn đổi tên và change driver letter and Paths.

chuot_ngoc

Đổi lại tên ổ đĩa là được mà bạn. chuột phải vào my computer chọn manage rồi chọn Disk management, chọn ổ đĩa bạn muốn đổi tên và change driver letter and Paths. bác đổi của bác cho tui xem đi,phải vào mini windows xp mới đổi dc ông ạ,không biết đừng phán bậy,đổi trục tiếp không dc đâu

boy_baby564

cho cái ảnh của my computer đây
chắc do bân để bộ cài ở ổ C đấy tào lao,mình để ở ổ e

loitraitim_lt

tự mày mò mải cũng ra,mod nào đi ngang qua thì del hay close luôn cái topic nhảm này giúp em luôn nhé

nofear_bmt

tự mày mò mải cũng ra,mod nào đi ngang qua thì del hay close luôn cái topic nhảm này giúp em luôn nhé Tự cho cái topic của mình nhảm hả bạn?

biết rồi mà quên,lập xong đi ăn về là làm dc Chuyện này đã có nhiều người bị và đã được giải quyết rồi- không chừng bạn có tham gia giải quyết nữa . Đúng là không biết (nhớ) mới hỏi. Tào lao thì nhiều. Bạn vào Disk Manager sẽ tìm được nguyên nhân liền.

Các chủ đề có liên quan khác