Hiện tại mình đang dùng windows xp sp2, mình muốn bung ghost sp3, như thế có được k? Hay phải cài lại windows sp3 . Mong mọi ng giúp đỡ. Thanks!

Darrill

chắc không vấn đề gì, vì sau khi ghost lại sp 3 thì windows đã là sp3 rồi mà.

binhcong_bc

không liên quan đến nhau nhé,nếu cấu hình chạy được windows 7,8 thì ghost cũng không sao,khuyên nên cài mới windows bằng bản chuẩn không nên ghost hay bị lỗi lắm

bạn này chắc mới sài máy tính và mới biết cách ghost roài.... hệ điều hành đang sử dụng không liên quan gì tới việc ghost và hệ điều hành sau khi bung ghost ra cả.... do đó bạn cứ yên tâm mà bung bản ghost sp3 kia ra mà sài..... lưu ý là bản ghost sp3 kia phải là bản do bạn tự mình làm ra trên may tính của bạn hay là bản ghost đa cấu hình.. nếu không khi bung ghost ra sẽ không chạy được đâu

Dilwyn

bạn này chắc mới sài máy tính và mới biết cách ghost roài.... hệ điều hành đang sử dụng không liên quan gì tới việc ghost và hệ điều hành sau khi bung ghost ra cả.... do đó bạn cứ yên tâm mà bung bản ghost sp3 kia ra mà sài..... lưu ý là bản ghost sp3 kia phải là bản do bạn tự mình làm ra trên may tính của bạn hay là bản ghost đa cấu hình.. nếu không khi bung ghost ra sẽ không chạy được đâu Thì mình kiếm bản ghost chuẩn trên 4rum mình mà, Chắc lúc bung k sao đâu nhỉ

manhthuongle

ghost đa cấu hình thì không vấn đề gì @@ nhưng nếu bản ghost bình thường bạn tự ghost (rồi đem đi máy khác) không được đâu nhá (mổi máy có một driver riêng) nên không ghost được...

suzuki_vn

Tốt thôi. Bây giờ có rất nhiều bản ghost tốt cho các bạn lựa chọn

nguyen_ductinh

ghost bình thường bạn ạ,không liên quan gì hết đâu,khuyên bạn nên cài windows luôn để tránh lổi

tracgiahan96

Được. Nhưng bạn nên tự cài Windows như vậy sẽ tốt hơn, xài ghost đa cấu hình rất dễ phát sinh lỗi trong quá trình sử dụng.

Forbes

Thoải mái đi bác. Dùng ghost khá tiện vì nhanh gọn mà làm ghost thường tinh chỉnh r. Mỗi tội có thể phát sinh lỗi do bị lược bỏ nhiều quá

zaike_2909

sao lại không được nhỉ, bung ghosh thì có liên quan ji đến phiên bản đâu, cứ vào ghost ma bung

Các chủ đề có liên quan khác