Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By changmu_chungthuy91
#575655 Hiện tại mình đang dùng windows xp sp2, mình muốn bung ghost sp3, như thế có được k? Hay phải cài lại windows sp3 . Mong mọi ng giúp đỡ. Thanks!
By Darrill
#582852 chắc không vấn đề gì, vì sau khi ghost lại sp 3 thì windows đã là sp3 rồi mà.
By binhcong_bc
#582853 không liên quan đến nhau nhé,nếu cấu hình chạy được windows 7,8 thì ghost cũng không sao,khuyên nên cài mới windows bằng bản chuẩn không nên ghost hay bị lỗi lắm
By aikiutuido_cobanmatchotuiday
#582854 bạn này chắc mới sài máy tính và mới biết cách ghost roài.... hệ điều hành đang sử dụng không liên quan gì tới việc ghost và hệ điều hành sau khi bung ghost ra cả.... do đó bạn cứ yên tâm mà bung bản ghost sp3 kia ra mà sài..... lưu ý là bản ghost sp3 kia phải là bản do bạn tự mình làm ra trên may tính của bạn hay là bản ghost đa cấu hình.. nếu không khi bung ghost ra sẽ không chạy được đâu
By Dilwyn
#582855 bạn này chắc mới sài máy tính và mới biết cách ghost roài.... hệ điều hành đang sử dụng không liên quan gì tới việc ghost và hệ điều hành sau khi bung ghost ra cả.... do đó bạn cứ yên tâm mà bung bản ghost sp3 kia ra mà sài..... lưu ý là bản ghost sp3 kia phải là bản do bạn tự mình làm ra trên may tính của bạn hay là bản ghost đa cấu hình.. nếu không khi bung ghost ra sẽ không chạy được đâu Thì mình kiếm bản ghost chuẩn trên 4rum mình mà, Chắc lúc bung k sao đâu nhỉ
By manhthuongle
#582856 ghost đa cấu hình thì không vấn đề gì @@ nhưng nếu bản ghost bình thường bạn tự ghost (rồi đem đi máy khác) không được đâu nhá (mổi máy có một driver riêng) nên không ghost được...
By nguyen_ductinh
#582860 ghost bình thường bạn ạ,không liên quan gì hết đâu,khuyên bạn nên cài windows luôn để tránh lổi
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội