Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By yuna_ichi
#582101 HD 3000 thì windows thường tự nhận luôn chứ cần gì phải cài nhỉ
By Freca
By hanhphuccuoi_ent
#582104 Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc!

Thank nha. Mình không tìm thấy nút thanks!
By PeLan_KuAnh
#582105 Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc! Vậy bạn thử chống phân mảnh HDD, kiểm tra koi máy có nhiễm virus ko.
By dongchoac_ch
#582106 Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc!

Thank nha. Mình không tìm thấy nút thanks! VGA của bạn yếu xìu chứ gì mà không giật

Bạn kể tên game đó ra xem
By nhoc_ninhbinh
#582108 À mà giờ nó có cái dấu chấm thang vàng này là sao các bạn?

Cảm ơn! Thế này là có card tời rồi . Cơ mà máy cậu là máy gì (ít ra cho biết cái hãng, model của nó chứ). Đọc xong còn *** biết là máy gì >_<, thường các hãng laptop có trang chủ úp sẵn driver rồi, vô homepage của nó mà down thôi
By kun_nhox
#582110 Máy mình là Dell Inspiron N511... mình không rõ lắm lắm về máy. biết chỉ mình với. Cảm ơn! Driver cho GPU AMD Radeon HD 7400M đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym