nnight53

Máy mình không biết có card màn hình không nữa mà hơi yếu, mà theo như tham khảo thì mình nghĩ là có. Bạn nào biết chỉnh hay cài về card màn hình thì giúp mình với. Phần mềm yahoo [email protected] giúp mình chút nha. Thank nhiều.

Raedburne

Thú thật mình không biết tên nó... bạn xem giùm mình được không. Mà máy mình là laptop! start, run, dxdiag, sang thẻ display

hay down gpuz chụp hình mang lên đây

haiga9109

Ít nhất bạn cũng cho biết laptop bạn là nhãn hiệu gì, đời máy bao nhiêu, có hình ảnh càng tốt thì mọi người mới giúp được. Chứ nói suông như bạn thì có thánh cũng không giúp được

hny_84

Máy nào chẳng có GPU. Quan trọng là onboard hay card rời mà thôi. Muốn kiểm tra làm như sau:

Windows + R --> dxdiag --> Enter --> Display
Hoặc

Chuột phải vô Computer --> Manage --> Device Manager --> Display adapters Up 2 tấm đó lên đây mọi người kiếm driver cho, nói chay thế kia ai biết đường mà giúp.

Giorgio

Cấu hình máy mình là thế này

Hôm bữa mình làm cái gì gì đó thì nó bị biến mất 1 cái hình chỗ Display adapters (bình thường 2 cái như vậy mà 1 cái có dấu ! màu vàng T_T...

Có lúc mình down đúng driver theo cái easydriver nhưng mà cài không được (Chắc tại mình không biết).

Ai giúp mình tí nha. Thank nhiều.

Có lúc mình down đúng driver theo cái easydriver nhưng mà cài không được (Chắc tại mình không biết).

Ai giúp mình tí nha. Thank nhiều. EasyDriverPack là chạy nó tự cài chứ mình đâu có làm gì mà không biết

Máy bạn có 2 VGA ?

Freca

Của bạn đây: P/S: Máy này còn yếu cái nỗi gì!=.=

Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc!

Thank nha. Mình không tìm thấy nút thanks!

PeLan_KuAnh

Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc! Vậy bạn thử chống phân mảnh HDD, kiểm tra koi máy có nhiễm virus ko.

dongchoac_ch

Thank các bạn. Mình đang down về thử. Mình cũng không rõ nữa. Minh chơi 1 game nó yêu cầu cấu hình yếu hơn máy nhiều nhưng vẫn rất là giật. So với thằng bạn, máy nó yeu hơn máy mình nữa nhưng chơi vẫn bình thường nên bảo mình đi hỏi thử. hic híc!

Thank nha. Mình không tìm thấy nút thanks! VGA của bạn yếu xìu chứ gì mà không giật

Bạn kể tên game đó ra xem

nhoc_ninhbinh

À mà giờ nó có cái dấu chấm thang vàng này là sao các bạn?

Cảm ơn! Thế này là có card tời rồi . Cơ mà máy cậu là máy gì (ít ra cho biết cái hãng, model của nó chứ). Đọc xong còn *** biết là máy gì >_<, thường các hãng laptop có trang chủ úp sẵn driver rồi, vô homepage của nó mà down thôi

kun_nhox

Máy mình là Dell Inspiron N511... mình không rõ lắm lắm về máy. biết chỉ mình với. Cảm ơn! Driver cho GPU AMD Radeon HD 7400M đây:

Các chủ đề có liên quan khác