Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nnight53
#575470 Máy mình không biết có card màn hình không nữa mà hơi yếu, mà theo như tham khảo thì mình nghĩ là có. Bạn nào biết chỉnh hay cài về card màn hình thì giúp mình với. Phần mềm yahoo [email protected] giúp mình chút nha. Thank nhiều.
By lapnick_kophai_timboy_nt
By Raedburne
#582094 Thú thật mình không biết tên nó... bạn xem giùm mình được không. Mà máy mình là laptop! start, run, dxdiag, sang thẻ display

hay down gpuz chụp hình mang lên đây
By haiga9109
#582095 Ít nhất bạn cũng cho biết laptop bạn là nhãn hiệu gì, đời máy bao nhiêu, có hình ảnh càng tốt thì mọi người mới giúp được. Chứ nói suông như bạn thì có thánh cũng không giúp được
By hny_84
#582096 Máy nào chẳng có GPU. Quan trọng là onboard hay card rời mà thôi. Muốn kiểm tra làm như sau:

Windows + R --> dxdiag --> Enter --> Display
Hoặc

Chuột phải vô Computer --> Manage --> Device Manager --> Display adapters Up 2 tấm đó lên đây mọi người kiếm driver cho, nói chay thế kia ai biết đường mà giúp.
By Giorgio
#582098 Cấu hình máy mình là thế này

Hôm bữa mình làm cái gì gì đó thì nó bị biến mất 1 cái hình chỗ Display adapters (bình thường 2 cái như vậy mà 1 cái có dấu ! màu vàng T_T...

Có lúc mình down đúng driver theo cái easydriver nhưng mà cài không được (Chắc tại mình không biết).

Ai giúp mình tí nha. Thank nhiều.
By huy_da_phan_22101987
#582099 Có lúc mình down đúng driver theo cái easydriver nhưng mà cài không được (Chắc tại mình không biết).

Ai giúp mình tí nha. Thank nhiều. EasyDriverPack là chạy nó tự cài chứ mình đâu có làm gì mà không biết

Máy bạn có 2 VGA ?
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội