Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By viem_anhcothelamtatca1102
#575382 tình hình là mình dang xài windows 7 untimate mình muốn cài phần mềm giả laptop giao dien win8 bạn nào có link cho mình với và không biết nó có làm cho máy chay chậm hay làm nạng may không nhỉ, mình khoái win8 wa mà có điều cài lai thi hơi mệt nên muốn thử trước! thank trước n!
By anhsemaibenem006
#581505 Nếu bạn thích thì vào trang mình tìm được. Phần nhiều các phần mềm giả lập giao diên đều ảnh hưởng đến máy. Chưa kể có cái còn gây lỗi. Đây là lời cảnh báo:

Trước khi cài đặt, chúng tui khuyên bạn nên tạo điểm sao lưu phục hồi (System Restore Point) để đề phòng trường hợp ảnh hưởng đến hệ thống khi gỡ bỏ gói giao diện này. Để tạo điểm sao lưu phục hồi, bạn làm theo các bước hướng dẫn tại bài viết này nhé. Trong trường hợp sau khi gỡ bỏ bộ giao diện nhưng Windows 7 không khôi phục lại được giao diện mặc định ban đầu, bạn hãy cài đặt lại bộ giao diện trên và tiến hành lại quá trình gỡ bỏ để khôi phục giao diện.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Dermot
#581506 Nếu bạn thích thì vào trang mình tìm được. Phần nhiều các phần mềm giả lập giao diên đều ảnh hưởng đến máy. Chưa kể có cái còn gây lỗi. Đây là lời cảnh báo:

Trước khi cài đặt, chúng tui khuyên bạn nên tạo điểm sao lưu phục hồi (System Restore Point) để đề phòng trường hợp ảnh hưởng đến hệ thống khi gỡ bỏ gói giao diện này. Để tạo điểm sao lưu phục hồi, bạn làm theo các bước hướng dẫn tại bài viết này nhé. Trong trường hợp sau khi gỡ bỏ bộ giao diện nhưng Windows 7 không khôi phục lại được giao diện mặc định ban đầu, bạn hãy cài đặt lại bộ giao diện trên và tiến hành lại quá trình gỡ bỏ để khôi phục giao diện.

By vanquang0512
#581507 Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Tất cả các phần mềm giả lập giao diện đều gây lỗi và chạy không ổn định cho hệ điều hành hiện tại. Cứ để windows nguyên thủy là an toàn và ngon lành nhất nếu như bạn không muốn bị ảnh hưởng tới công việc.
By Lazzaro
#581508 Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Tất cả các phần mềm giả lập giao diện đều gây lỗi và chạy không ổn định cho hệ điều hành hiện tại. Cứ để windows nguyên thủy là an toàn và ngon lành nhất nếu như bạn không muốn bị ảnh hưởng tới công việc.
By ti_love_2202
#581513 Tốt nhất là bạn nên cài windows 8. Vì mọi phần mềm tương thích với windows 7 đều tương thích với windows 8. Không phải tất cả đâu bạn nhé!
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội