truongdepzai00

Máy em cài full driver, sang nhà con nhỏ bạn thì thấy màn hình nó còn kích cỡ(18,5 inches) mà có 1368x768, còn nhà em max mới là 1024x768 thôi
Ai giúp dùm với

wakeupbluecat

Bạn cài driver vga bổ sung vào

Lên website của hãng mà tải

hay có kèm trong đĩa luôn đó

hoaivu_009

Tùy màn hình nữa, như laptop mới bây giờ thường là 1368x768, mấy máy laptop ngày xưa cũng chỉ có 1024*768 có mấy

Mà nhìn cái tên Generic Pnp Monitor ... kia thì chắc là chưa cài driver VGA rồi =)

Yeung

Tùy màn hình nữa, như laptop mới bây giờ thường là 1368x768, mấy máy laptop ngày xưa cũng chỉ có 1024*768 có mấy

Mà nhìn cái tên Generic Pnp Monitor ... kia thì chắc là chưa cài driver VGA rồi =) màn hiện nay thì chưa driver VGA vẫn chỉnh max res được, chỉ có thể là do monitor

nguyen_ductinh

- Bạn QHu91_IT nói đúng đấy. Với Generic Pnp Monitor on Standard VGA Graphics Adapter cho thấy máy bạn đang chạy VGA chuẩn của Win. Bạn nên tìm đúng driver cảd màn hình cho máy bạn và cài lại.

- Bạn ion1234510 nói cũng đúng luôn, với VGA chuẩn nhưng màn hình hỗ trợ cở nào windows cho chỉnh đến đấy

Shaan

màn nhà bạn hãng giống không? bao nhiêu inches? nhiều màn cũng giống kích thước nhưng độ phân giải lại không = nhau. cái này mình cũng không hiểu lắm

ellavip2000

Quan trọng là màn hình của bạn nó hỗ trợ độ phân giải tối đa bao nhiêu chứ, nếu nó chỉ hỗ trợ đến 1024x768 thì bạn có cài cái gì đi nữa thì cũng chả có độ phân giải cao hơn

muakiniem2109

Quan trọng là màn hình của bạn nó hỗ trợ độ phân giải tối đa bao nhiêu chứ, nếu nó chỉ hỗ trợ đến 1024x768 thì bạn có cài cái gì đi nữa thì cũng chả có độ phân giải cao hơn chuẩn không cần chỉnh

ngoài ra còn phụ thuộc vào hệ điều hành và driver và cảd màn hình nữa

vanquynh_01

cài driver mà hình vào là ok. bạn tìm phần mềm wan driver 5.28 windows xp x 86 về chạy là ok

dosonlam

Nè nhé thông tin từ trang chủ LG:
kệ bạn ngồi đó mà nhé

Các chủ đề có liên quan khác