habo_milk

Hướng dẫn xóa phần mềm 360 đính kèm theo phần mềm XiuXiu Meitu !!!!

nó thực sự khó vs m! T.T hk add dc yahoo bn nên m tham gia diễn đàn... face m là Tiên trần (pé gấu trúc)

sao m gỡ thì nó lại càng ra nhìu nhì hừm hix xin bn chỉ giúp nhek..m có team viewer rồi!! hepl me!

sunnylee55

m xóa 360 safe rồi, mà sao sau đó vẫn còn nhỉ? ấn refresh rồi zô lại nó hk xóa dc nữa hiện lỗi sau đó bắt down về lại?

mà trong máy m phá thêm 1 số phần mềm nữa T.T bn giúp mình được không! m có team viewer rồi..liên lạc vs face : Tiên Trần (pe' gấu trúc) để giúp mình nhek tại m hk add dc nick yahoo của bn! làm ơn giúp m nhek!!! tks!

Tình hình là dạo này mình đang ở quê .. nên ít online .. những ai add nick mình thì khi nào online dc mình Phần mềm thui ah ^^!

Yai_blog

trời ơi Thank bạn nha. hichic làm mình phải ghost máy mấy lại. Hên là có bạn hok thui là cái máy tính nhà tui nó banh chành rùi

trời ơi Thank bạn nha. hichic làm mình phải ghost máy mấy lại. Hên là có bạn hok thui là cái máy tính nhà tui nó banh chành rùi ^^! ukm

metquyen256

tks nhìu lắm ad ui

Roxbury

tks nhìu lắm ad ui ukm !!

Sắp chuẩn bị update bài này lại ...thêm số cái mới dc!!

scorploverain

Re: Hướng dẫn xóa phần mềm 360 đính kèm theo phần mềm XiuXiu Mei

XIN LỖI !! nHƯNG MÀ BẠN ĐĂNG BÀI NHƯ VẬY THÌ PHẢI GHI NGUỒN CHỨ !! bÀI CỦA NGƯỜI KHÁC VIẾT MÀ K GHI NGUỒN LÀ SAO ! lINK BÀI GỐC NÈ MỌI NGƯỜI ^^ yÊU

P.S : YÊU CẦU BẠN GHI NGUỒN LẠI GIÙM ! THÂN !

Các chủ đề có liên quan khác