Foma

các bạn cho em hỏi em bị 1 thằng nó up ảnh lên mạng bêu xấu em tức quá đang muốn tìm cách xoá ảnh đó hay xoá cả FB của nó thì có cách nào không ạ?

Có cao thủ nào giúp em nhé! Vụ này em bị nó chơi đau quá!!!

Bruno

Cái này mình không biết. Nếu ai có thể xử lý được thì cũng theo một cách thức tà đạo nào đó mà thôi! Hi vọng sẽ có người giúp được bạn...

@@! Muốn xoá thì phải báo cáo psam >> Nhấn cái biểu tượng muỗi tên đi xuống kế bên cái bài (có cái hình đó ..ko phải nhấn vào hình đâu) >>> rồi chọn Báo cáo Spam ...rồi chọn Lý do ...nhưng mà phải nhìu người báo cáo spam thì may ra xoá dc...chứ còn không thì miễn bàn ... còn xoá FB của nó dễ lém....lấy dc acc FB là xoá dc ah

p3sh0ck_haykh0c

Cái này mình không biết. Nếu ai có thể xử lý được thì cũng theo một cách thức tà đạo nào đó mà thôi! Hi vọng sẽ có người giúp được bạn...

hoa_moclan

@@! Muốn xoá thì phải báo cáo psam >> Nhấn cái biểu tượng muỗi tên đi xuống kế bên cái bài (có cái hình đó ..ko phải nhấn vào hình đâu) >>> rồi chọn Báo cáo Spam ...rồi chọn Lý do ...nhưng mà phải nhìu người báo cáo spam thì may ra xoá dc...chứ còn không thì miễn bàn ... còn xoá FB của nó dễ lém....lấy dc acc FB là xoá dc ah

Donald

Có 1 m m báo spam thì nó hỏi có chặn ông đó không? Chả làm gì được hơn. Bực m thật!!!

blog_tinhyeu

@@! Muốn xoá thì phải báo cáo psam >> Nhấn cái biểu tượng muỗi tên đi xuống kế bên cái bài (có cái hình đó ..ko phải nhấn vào hình đâu) >>> rồi chọn Báo cáo Spam ...rồi chọn Lý do ...nhưng mà phải nhìu người báo cáo spam thì may ra xoá dc...chứ còn không thì miễn bàn ... còn xoá FB của nó dễ lém....lấy dc acc FB là xoá dc ah thang nay noi ngu vl

Các chủ đề có liên quan khác