Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By frozen.bluesky
#579300 WIn XP SP3 32b thì ngốn 420mb ram thì cao thật. Xem có ch trình ngầm chạy trong máy không và quét virus xem. Nếu máy dùng lâu rồi thì có thể cài windows lại cho tốt hơn

Download file ghost trên mạng về rồi bạn để vào ổ nào khác ổ chứa hệ điều hành như D, E rồi kiếm đĩa hiren boot vào windows mini hay DOS để bung ghost. Mình có hướng dẫn cách bung ghost trong dos ở link bên dưới bạn tham khảo thử
By Bartlet
#579301 cũng có thể là lỗi windows ,do virut ,cài phần mềm nhiều ,sử dụng flash cũ ,rất nhiều lý do nữa nhưng theo bạn nói thì chắc do lỗi windows hay malware rồi ,tải system care 5 về mà scan ha bạn

ghost thì tải về bỏ vô thư mục nào đó ,tải ghost32 về rồi dùng hirent's boot vô winPE rồi xem cách cài không thì mình up hình chỉ cho Vâng e cũng định tải cái file ghost của 2 bác này nè

va của bác này

tham khảo gúp e lên dùng cái nào... và cài thế nào e Thank !!
By ductan0305
#579302 cũng có thể là lỗi windows ,do virut ,cài phần mềm nhiều ,sử dụng flash cũ ,rất nhiều lý do nữa nhưng theo bạn nói thì chắc do lỗi windows hay malware rồi ,tải system care 5 về mà scan ha bạn

ghost thì tải về bỏ vô thư mục nào đó ,tải ghost32 về rồi dùng hirent's boot vô winPE rồi xem cách cài không thì mình up hình chỉ cho Vâng e cũng định tải cái file ghost của 2 bác này nè

va của bác này và đây nữa

tham khảo gúp e lên dùng cái nào... và cài thế nào e Thank !!
By Yardley
#579303 Bạn mở task manager lên coi xem có chương trình nào chạy với dung lượng cao hay không.
By trami56
#579304 Bạn mở task manager lên coi xem có chương trình nào chạy với dung lượng cao hay không.
By poolking2409
#579305 windows XP SP3 32b thì ngốn 420mb ram thì cao thật. Xem có ch trình ngầm chạy trong máy không và quét virus xem. Nếu máy dùng lâu rồi thì có thể cài windows lại cho tốt hơn

Download file ghost trên mạng về rồi bạn để vào ổ nào khác ổ chứa hệ điều hành như D, E rồi kiếm đĩa hiren boot vào windows mini hay DOS để bung ghost. Mình có hướng dẫn cách bung ghost trong dos ở link bên dưới bạn tham khảo thử a có thế giúp e tham khảo mấy cái file ghost e up cho a vttt12345.. xem không a. xem dung cái nào. e cũng chơi game và cũng cài phần mềm tg đối mà e Thank a trc.
By thucle77
#579306 windows XP SP3 32b thì ngốn 420mb ram thì cao thật. Xem có ch trình ngầm chạy trong máy không và quét virus xem. Nếu máy dùng lâu rồi thì có thể cài windows lại cho tốt hơn

Download file ghost trên mạng về rồi bạn để vào ổ nào khác ổ chứa hệ điều hành như D, E rồi kiếm đĩa hiren boot vào windows mini hay DOS để bung ghost. Mình có hướng dẫn cách bung ghost trong dos ở link bên dưới bạn tham khảo thử a có thế giúp e tham khảo mấy cái file ghost e up cho a vttt12345.. xem không a. xem dung cái nào. e cũng chơi game và cũng cài phần mềm tg đối mà e Thank a trc.
By vuthang_dienloan
#579307 windows XP SP3 32b thì ngốn 420mb ram thì cao thật. Xem có ch trình ngầm chạy trong máy không và quét virus xem. Nếu máy dùng lâu rồi thì có thể cài windows lại cho tốt hơn

By congaigiangho67
#579308 Bạn mở task manager lên coi xem có chương trình nào chạy với dung lượng cao hay không. không anh a! e để bình thương nó đã ngốn 400 MB Ram rồi
By c0nvitc0i
#579309 windows XP SP3 32b thì ngốn 420mb ram thì cao thật. Xem có ch trình ngầm chạy trong máy không và quét virus xem. Nếu máy dùng lâu rồi thì có thể cài windows lại cho tốt hơn

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym